ಕಳಂಜ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದಲ್ಲಿ ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಿಗೆ ಸಹಾಯಧನ ಮತ್ತು ಕೊರೋನಾ ಪೀಡಿತರಿಗೆ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಕಳಂಜ ಬಾಳಿಲ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ ಕೋಟೆಮುಂಡುಗಾರಿನಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಬಾಳಿಲ ಶಾಖೆಯಲ್ಲಿ
ಆಶಾ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆಯರಿಗೆ ಸಹಾಯಧನ ಹಾಗೂ ಕೋವಿಡ್-19 ಸಂತ್ರಸ್ತರಿಗೆ ಜೀನಸು ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ ಜೂ. 8ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎಂ. ಕೂಸಪ್ಪ ಗೌಡ, ಬಾಳಿಲ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸವಿತಾ ಗುರುರಾಜ್, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ತ್ರಿವೇಣಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ರೈ, ತಾರಾನಾಥ ಮಡಿವಾಳ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಪುಷ್ಪಾವತಿ ಬಾಳಿಲ, ಬಿ.ಸುಭಾಶ್ಚಂದ್ರ ರೈ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಪರವ, ಶ್ರೀಮತಿ ಪಂಕಜಾಕ್ಷಿ, ಎನ್. ಕರುಣಾಕರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮುಖ್ಯಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಣಾಧಿಕಾರಿ ರಮೇಶ್ ನಾಯಕ್ ಬಾಳಿಲ ಶಾಖೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರೆ, ಕೋಟೆಮುಂಡುಗಾರು ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿಯಲ್ಲಿ ಕಿಟ್ ಮತ್ತು ಸಹಾಯಧನ ವಿತರಿಸುವಾಗ ಕಳಂಜ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಕುಮಾರ್ ಕಿಲಂಗೋಡಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಗಣೇಶ್ ರೈ ಕಳಂಜ, ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಅಜಿತ್ ರಾವ್ ಕಿಲಂಗೋಡಿ, ಭಾರತೀಶಂಕರ್ ಆದಳ, ಶುಭಕುಮಾರ್ ಬಾಳೆಗುಡ್ಡೆ, ಕೆ.ಎಲ್.ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಕಾವಿನಮೂಲೆ, ಕಳಂಜ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶ್ರೀಧರ, ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಅಕ್ರಮ ಸಕ್ರಮ ಸಮಿತಿಯ ಸದಸ್ಯ ಬಾಲಪ್ಪ ಮಣಿಮಜಲು ಸೇರಿಕೊಂಡರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.