ಸುಳ್ಯ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ವರ್ಚುವಲ್ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಮ್.ಸಿ. ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಕೊರೋನಾ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಸ.ಪ.ಪೂ.ಕಾ.ಸುಳ್ಯ ಇದರ ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿಯ ಸಭೆ ಗೂಗಲ್ ಮೀಟ್ ಮೂಲಕ ನಡೆಯಿತು. ಕಾರ್ಯಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶಂಕರ ಪೆರಾಜೆಯವರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ನೂತನ ದಾಖಲಾತಿ, ಶಾಲಾರಂಭ, ಶಾಲಾ ಯೋಜನೆ, ತರಗತಿ- ಪಾಠಗಳ ಆರಂಭ ಇತ್ಯಾದಿ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಚರ್ಚಿಸಲಾಯಿತು. ಜೂನ್ ೧೫ ರಿಂದ ದಾಖಲಾತಿ ಆರಂಭ, ಜುಲೈ ೧ ರಿಂದ ೮.೯.೧೦ ನೇ ತರಗತಿಗಳಿಗೆ ಆನ್ ಲೈನ್, ಇತರ ತಂತ್ರಾಂಶ ಹಾಗು ವರ್ಕ್ ಶೀಟ್ ಗಳ ಸಹಾಯದಿಂದ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ಆರಂಭಿಸುವುದೆಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಯಿತು.
ಇದರೊಂದಿಗೆ ಎಸ್.ಎಸ್.ಎಲ್.ಸಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ನೂತನ ಪರೀಕ್ಷಾ ಪದ್ಧತಿಯಂತೆ ಅನ್ ಲೈನ್ ತರಗತಿಗಳನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು. ಸದಸ್ಯರಾದ ಪುಂಡರೀಕ, ಜನಾರ್ದನ, ಜಗನ್ನಾಥ, ಕುಸುಮಾವತಿ, ವಾರಿಜ, ವೀಣಾ ಕುಮಾರಿ, ಸೆಲೀನಾ, ಚಂದ್ರಕಲಾ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಉಪಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಪ್ರಕಾಶ ಮೂಡಿತ್ತಾಯ, ಹಿರಿಯ ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಸುಂದರ ಕೇನಾಜೆ, ಪೂರ್ಣಿಮಾ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.