ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸೀಲ್ ಡೌನ್ : ಕಮಿಲ, ಎಡೋಣಿ ಮತ್ತು ಬಳ್ಳಕ್ಕದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಬಂದ್

Advt_Headding_Middle

 

 

ಕೊರೋನಾ ಸೋಂಕಿತರ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಿರುವ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಲ್ ಡೌನ್ ಮಾಡಲಾಗಿದ್ದು, ಗುತ್ತಿಗಾರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುವ ಎಲ್ಲಾ ರಸ್ತೆಗಳನ್ನು ಬಂದ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಪಂಜ ಬಳ್ಳಕ್ಕ ರಸ್ತೆಯ ಕೂತ್ಕುಂಜ ಶಾಲಾ ಬಳಿ, ಎಡೋಣಿ ಬಸ್ ನಿಲ್ದಾಣದ ಬಳಿ ಮತ್ತು ಕಮಿಲದಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಬ್ಯಾರಿಕೇಡ್ ಹಾಕಿ ಬಂದ್ ಮಾಡಲಾಗಿತ್ತಲ್ಲದೆ, ಕೊರೋನಾ ಕಾರ್ಯ ಪಡೆಯ ಸದಸ್ಯರು ವಾಹನ ತಪಾಸಣೆಗೆ ಮಾಡಿ ಅಗತ್ಯ ವಾಹನಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರ ಗುತ್ತಿಗಾರು ಕಡೆಗೆ ಸಂಚರಿಸಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಲಾಗಿತ್ತು. ಬಳ್ಳಕ್ಕದ ಕೂತ್ಕುಂಜ ಬಳಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶ್ಯಾಂಪ್ರಸಾದ್, ಗ್ರಾಪಂ ಸದಸ್ಯೆ ಲತಾ ಕುಮಾರಿ, ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಅಚ್ಚುತ ಗುತ್ತಿಗಾರು, ಮಹೇಶ್ ಪುಚ್ಚಪ್ಪಾಡಿ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಚತ್ರಪ್ಪಾಡಿ, ಹರ್ಷಿತ್ ಕಾಂತಿಲ, ನೀಲಪ್ಪ, ಚಾಮಯ್ಯ, ಬಳ್ಪ ಎಡೋಣಿಯಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟಿ ನೆಡುನಿಲಂ, ರಘುವೀರ್ ಮೊಗ್ರ, ಹರ್ಷಲ್ ಮೊಗ್ರ, ಅಚ್ಚುತ ಮಲ್ಕಜೆ, ಸುರೇಶ್ ಮೊಗ್ರ, ಮಂಜುನಾಥ ಮುತ್ಲಾಜೆ, ಬಸಂತ ಮೊಗ್ರ, ಶಶಿ ಏರಣಗುಡ್ಡೆ, ವಸಂತ ಎಡೋಣಿ ಹಾಗೂ ಕಮಿಲದಲ್ಲಿ ಲತಾಕುಮಾರಿ, ಗಂಗಾಧರ ಭಟ್ ಪುಚ್ಚಪ್ಪಾಡಿ, ಶೂರಪ್ಪ‌ ಕಮಿಲ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ತುಪ್ಪದಮನೆ, ಉದಯ ಶಂಕರ, ಲೋಕೇಶ ಕಮಿಲ, ಗುರುಪ್ರಕಾಶ್, ಹರ್ಷಿತ್ ಕಾಂತಿಲ, ಬೆಳ್ಯಪ್ಪ ಮಾಸ್ತರ್ ಮತ್ತು ಭರತ್ ಕಮಿಲ ಸಹಕಾರ ನೀಡಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.