ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ : ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂಗಾಗಿ ಪುರಭವನ ಮತ್ತು ನ.ಪಂ. ಕಚೇರಿ ಮಧ್ಯೆ ಜನತೆಯ ಓಡಾಟ

Advt_Headding_Middle

ಪುರಭವನದಲ್ಲೇ ನ.ಪಂ.ನವರು ಕುಳಿತು ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂ ಕೊಡಲು ಒತ್ತಾಯ
ಕೋವಿಡ್ ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಯಬೇಕಾದರೆ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ನ.ಪಂ. ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿಯಿಂದ, ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಕೇಂದ್ರ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಪಿಡಿಒ ಅಥವಾ ಕಾಯದರ್ಶಿಗಳಿಂದ ಸಹಿ ಪಡೆದ ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂ ಪಡೆಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಜನರು ಲಸಿಕೆಗಾಗಿ ಕೆವಿಜಿ ಪುರಭನಕ್ಕೆ ಬಂದು ಅಲ್ಲಿಂದ ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂಗಾಗಿ ನ.ಪಂ.ಗೆ ಹೋಗಿ ಅಲ್ಲಿಂದ ಫಾರಂ ಪಡೆದು ಪುರಭವನಕ್ಕೆ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಂದು ಸರತಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದು ಜನರಿಗೆ ಹೊರೆಯಾಗುತ್ತಿದ್ದು, ನ.ಪಂ. ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಪುರಭವನದಲ್ಲೇ ಕುರ್ಚಿ ಮೇಜು ಹಾಕಿ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂ ಕೊಡಬೇಕೆಂಬ ಒತ್ತಾಯ ಜನರಿಂದ ವ್ಯಕ್ತವಾಗಿದೆ.
೧೮ ರಿಂದ ೪೪ ವರ್ಷದೊಳಗಿನ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಈ ಫಾರಂ ಬೇಕಾಗಿದ್ದು, ಜನರಿಗಾಗುತ್ತಿರುವ ತೊಂದರೆಯನ್ನು ಸರಳಗೊಳಿಸಿ ಸರಿಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ಲಸಿಕಾ ಫಲಾನುಭವಿಗಳು ಅಭಿಪ್ರಾಯಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.
ಇದಲ್ಲದೆ ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂ ಪಡೆಯಲು ಬಂದವರನ್ನು ಕೊರೋನಾ ಪರೀಕ್ಷೆ ನಡೆಸಿಯೇ ಫಾರಂ ಕೊಡುವುದು ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಫಾರಂ ಪಡೆಯುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಅಡೆತಡೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ. ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಕೂಡಾ ಸುಮಾರು 2೦ ರಷ್ಟು ಜನ ನ.ಪಂ.ನಲ್ಲಿ ಫಾರಂಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರು. ಪತ್ರಕರ್ತರು ಮತ್ತು ಜನಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಹೋಗಿ ಫಾರಂ ಕೊಡುವಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಿದ ಬಳಿಕ ಮುಖ್ಯಾಧಿಕಾರಿಯವರು ಅನೆಕ್ಷರ್ ಫಾರಂ ಕೊಡುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ನಡೆಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.