‘ಕುಂಟು’ವಂತಾಗದಿರಲಿ ಕುಂಠಿಕಾನ ರಸ್ತೆ !

Advt_Headding_Middle

 

ಅರೆ… ಇದೇನಾಂತಿರಾ?…

ಹೌದು. ಇದು ಕುಂಟಿಕಾನ – ಮರ್ಗಿಲಡ್ಕ ರಸ್ಥೆಯ ಸದ್ಯದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ. ಕುಕ್ಕುಜಡ್ಕ-ಪೈಲಾರು-ಜಬಲೆ ರಸ್ತೆ ಕಾಂಕ್ರೀಟಿಕರಣ ಕಾಮಗಾರಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಇಲ್ಲಿಗೆ ಜಲ್ಲಿ ಮತ್ತಿತರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳನ್ನು ತರಲು ಕುಂಟಿಕಾನ_ ಮರ್ಗಿಲಡ್ಕ ರಸ್ತೆಯನ್ನು ಉಪಯೋಗಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ. 2013ರಲ್ಲಿ ಈ ರಸ್ತೆಯು “ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಮ_ನಮ್ಮರಸ್ತೆ” ಯೋಜನೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಈಗ ಘನವಾಹನಗಳು ಹೋಗುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಡಾಮರು ರಸ್ತೆಯು ಬಿರುಕು ಬಿಟ್ಟು ತೀರಾ ಹದಗೆಟ್ಟಿದೆ. ಅಲ್ಲದೇ ನೆಲ್ಲಿ ಕುಂಜ ಮತ್ತು ಮರ್ಗಿಲಡ್ಕ ತಿ ರುವುಗಳಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ಕುಸಿದು ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಒಂದು ವೇಳೆ ಇದು ಕುಸಿತ ಗೊಂಡರೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸಂಚಾರಿಸಲು ಅಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಂತೂ ಸತ್ಯ. ಹೀಗಾಗಿ ಈ ರಸ್ತೆಯ ಬದಲು, ಎಲಿಮಲೆ – ಜಬಲೆ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಘನ ವಾಹನಗಳು ಸಂಚರಿಸಿದರೆ ಒಳಿತು. ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಈ ಮಳೆಗಾಲ ಮುಗಿಯುವ ಮೊದಲೇ ಮಾರ್ಗದ ಎಲ್ಲಾ ಡಾಮರು ಕಿತ್ತು ಹೋಗಿ ಮಣ್ಣಿನ ರಸ್ಥೆಯಾಗಿ ಮಾರ್ಪಾಡು ಆಗುವುದರಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಂಶಯವಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು, ಜನಪ್ರತಿನಿಧಿಗಳು ಇತ್ತ ಗಮನಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.