ಕೆ.ವಿ.ಜಿ ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜು : ವಿ.ಟಿ.ಯು. ಪ್ರೊಜೆಕ್ಟ್ ಸೆಲೆಕ್ಷನ್ ಕಮಿಟಿಗೆ ಡಾ| ಸ್ಮಿತಾ ಎಂ. ಎಲ್. ನಾಮ ನಿರ್ದೇಶನ

Advt_Headding_Middle

 

ವಿಶ್ವೇಶ್ವರಯ್ಯ ತಾಂತ್ರಿಕ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯ, ಬೆಳಗಾವಿ, ಮೈಸೂರು ವಲಯ ಇದರ ೨೦೨೦-೨೧ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಂತಿಮ ವರ್ಷದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಪ್ರಾಜೆಕ್ಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಆರ್ಥಿಕ ನೆರವು ನೀಡುವ ವಿ.ಟಿ.ಯು. ಮೈಸೂರು ವಿಭಾಗದ ಆಯ್ಕೆ ಸಮಿತಿಗೆ ಸುಳ್ಯದ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ. ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸೈನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ವಿಭಾಗದ ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಆಗಿರುವ ಡಾ| ಸ್ಮಿತಾ ಎಂ. ಎಲ್. ನಾಮ ನಿರ್ದೇಶನಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಇವರು ಕಳೆದ ೨೦ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸುಳ್ಯದ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ. ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದು ಇವರು ಚೆಂಬು ಗ್ರಾಮದ ದಿವಂಗತ ಶ್ರೀ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಊರುಬೈಲು ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಲೀಲಾವತಿ ಊರುಬೈಲು ಅವರ ಸೊಸೆ ಹಾಗೂ ಕೆ.ವಿ.ಜಿ. ಇಂಜಿನಿಯರಿಂಗ್ ಕಾಲೇಜಿನ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ ಸೈನ್ಸ್ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾದ ಡಾ. ಉಜ್ವಲ್ ಯು.ಜೆ ಅವರ ಪತ್ನಿ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.