ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ಬಿಜೆಪಿ ಬೂತ್ ಸಮಿತಿ ವತಿಯಿಂದ 200 ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ನಾಳೆ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ

Advt_Headding_Middle


ಕೊರೋನಾ ಸಂಕಷ್ಟಕ್ಕೆ ಸ್ಪಂದಿಸುವ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಜನತಾ ಪಕ್ಷದ ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ಬೂತ್ ಸಮಿತಿಯ ವತಿಯಿಂದ ವಾರ್ಡ್‌ನ 2೦೦ ಬಡ ಕುಟುಂಬಗಳಿಗೆ ಆಹಾರದ ಕಿಟ್ ವಿತರಿಸುವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಬೂತ್ ಸಮಿತಿಯ ನವೀನ್ ಮುಳ್ಯ, ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಮುಳ್ಯ, ಹಿರಿಯ ಬಿಜೆಪಿ ಮುಖಂಡ ಆನಂದ ರಾವ್ ಕಾಂತಮಂಗಲ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಕಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಸಾವಿರದ ನೂರು ರೂ. ಮೌಲ್ಯದ ಆಹಾರ ಸಾಮಾಗ್ರಿಳಿರಲಿದ್ದು, ಅವುಗಳನ್ನು ಜನರ ಮನೆ ಬಾಗಿಲಿಗೆ ಮುಟ್ಟಿಸುವ ಕಾರ್ಯ ನಡೆಸಲಿದ್ದೇವೆ. ಜು. ೪ರಂದು ಮುಳ್ಯ ಅಟ್ಲೂರು ಭಜನಾ ಮಂದಿರದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ೧೦ ಗಂಟೆಗೆ ಸಚಿವ ಎಸ್.ಅಂಗಾರರು ಸಾಂಕೇತಿಕವಾಗಿ ಕಿಟ್ ವಿತರಣೆ ನಡೆಸಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.