ನೆಟ್ಟಾರು: ಗಿಡ ವಿತರಣಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle

 

ದ. ಕ. ಜಿ. ಪಂ. ಹಿ. ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆ, ನೆಟ್ಟಾರು, ಶ್ರೀ, ಕ್ಷೆ. ಧ ಗ್ರಾ.ಯೋ. ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಸೌರ್ಯ ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಘಟಕ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಇನ್ನಿತರ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಸಹಕಾರದೊಂದಿಗೆ “ಹಸಿರು ಬೆಳೆಸಿ ಉಸಿರು ಉಳಿಸಿ “ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಡಿ ಗಿಡ ನಾಟಿ ಮತ್ತು ಗಿಡ ವಿತರಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜು. 4ರಂದು ನೆಟ್ಟಾರು ಶಾಲಾ ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇ.ಧ.ಗ್ರಾ.ಯೋ.ಯ ವಲಯ ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕ ವಸಂತ್ ಎಲ್, ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ಘಟಕ ಸಂಯೋಜಕರಾದ ವಸಂತ್ ನೆಟ್ಟಾರು, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಮೊಗಪ್ಪೆ, ವಿಜೇಶ್, ದೀಕ್ಷತ್, ಶೇಸಪ್ಪ ಮಟತ್ತಡ್ಕ, ಗಣೇಶ್ ಮುರುಳ್ಯ, ದಿನೇಶ್ ಮಾನ್ಯಡ್ಕ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಕೆ. ಪ್ರದೀಪ್, ಆನಂದ, ಮತ್ತು ಶಾಲಾಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಉಷಾ ಯೋಗೀಶ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಗೌರಿ ಸದಾನಂದ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.