ಹರಿಹರಪಲ್ಲತ್ತಡ್ಕ: ಜು.12 ರಂದು ಯುಕ್ತ ಆಯಿಲ್ ಮಿಲ್ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle

ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತ್ತಡ್ಕದ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಸಂಕೀರ್ಣದಲ್ಲಿ ಗುಣವರ್ಧನ ಕೆದಿಲರವರ ಮಾಲಕತ್ವದಲ್ಲಿ ಯುಕ್ತ ಆಯಿಲ್ ಮತ್ತು ಪ್ಲೋರ್ ಮಿಲ್ ಜು.12 ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಉದ್ಘಾಟನೆಯನ್ನು ಗುತ್ತಿಗಾರು ರಬ್ಬರ್ ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಮತ್ತು ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿತ್ಯಾನಂದ ಮುಂಡೋಡಿ ನೆರವೇರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಯಂತ ಬಾಳುಗೋಡು, ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾ ಸಂಕೀರ್ಣದ ಮಾಲಕರಾದ ಶ್ರೀಧರ್ ಭಾಗವತ್ ಭಾಗವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೊಬ್ಬರಿ ಎಣ್ಣೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ತರಹದ ದವಸ ಧಾನ್ಯಗಳನ್ನು ಕ್ಲಪ್ತ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಉಡಿ ಮಾಡಿಕೊಡಲಾಗುವುದ ಎಂಬುದಾಗಿ ಮಾಲಕರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವರದಿ: ಡಿ.ಹೆಚ್

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.