ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಮೂಕಾಂಬಿಕಾ ಮಿನಿ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸದರ್ನ್ ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿ ಕಟ್ಟಡದಲ್ಲಿ ಹೇಮನಾಥ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕರವರ ಮಾಲಕತ್ವದ ಶ್ರೀ ಮೂಕಾಂಬಿಕಾ ಮಿನಿ ಸೂಪರ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ ಜು.11ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಮುಂಜಾನೆ ಶ್ರೀ ಹರಿ ಎಲಚ್ಚಿತ್ತಾಯರ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಮಹಾಗಣಪತಿ ಹವನ ನಡೆಯಿತು.

ನಂತರ ಗೋವಿಂದ ನಾಯ್ಕ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ವಾಲಿಬಾಲ್ ಅಸೋಸಿಯೇಷನ್ ಮಾಜಿ ಜಿಲ್ಲಾ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ರೈ ಎನ್, ಕಟ್ಟಡದ ಮಾಲಕರಾದ ವರ್ತಕ ಸಂಘದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ವಿಶ್ವನಾಥ ರಾವ್, ಕರ್ನಾಟಕ ಅರೆ ಭಾಷೆ ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂಸ್ಕೃತಿ ಅಕಾಡೆಮಿಯ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಕೆ ಟಿ ವಿಶ್ವನಾಥ, ಸುಧೀರ್ ರೈ ಮೇನಾಲ, ಗೋಕುಲ್ ದಾಸ್ ಸುಳ್ಯ, ಲ್ಯಾಂಪ್ ಸೊಸೈಟಿ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಜತ್ತಪ್ಪ ರೈ, ಗೋಪಾಲ ನಾಯ್ಕ್ ದೊಡ್ಡೇರಿ, ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

ಮಾಜಿ ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸಂಶುದ್ಧಿನ್ ಎಸ್, ಶಶಿಧರ ಎಂ ಜೆ, ಮಾಜಿ ನ. ಪಂ ಸದಸ್ಯ ಕೆ ಎಂ ಮುಸ್ತಫಾ, ವರ್ತಕ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಧಾಕರ ರೈ, ಉದ್ಯಮಿ ಗೋಪಾಲ ಕೃಷ್ಣ ಕರೋಡಿ, ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

ಜಯರಾಮ ಶೆಟ್ಟಿ ಕೆ. ಎನ್, ಅನಿಲ್ ಬಲ್ಲಡ್ಕ, ಚೇತನ್ ಕಜೆಗದ್ದೆ, ವಿಷ್ಣುಪ್ರಸಾದ್ ಕದಿಲಾಯ, ರಂಜಿತ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಸಹೋದರ ರಾದ ಸೀತಾರಾಮ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಧನಂಜಯ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ದಿನೇಶ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಹರೀಶ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ರವೀಶ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಮಾಲತಿ ಧನಂಜಯ, ಶ್ರೀಮತಿ ಸರೋಜಿನಿ ಸೀತಾರಾಮ್, ಧನಂಜಯ್ ಕುಮಾರ್ ರೆಂಜ, ಪ್ರವೀಣ್ ರಾವ್, ಸುರೇಶ್ ನಾಯ್ಕ್ ದೊಡ್ಡೇರಿ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಭವಾನಿಶಂಕರ್ ಕಲ್ಮಡ್ಕ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ ಧನ್ಯವಾದ ಸಮರ್ಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.