ಆಲೆಟ್ಟಿ: ಬಾಳೆಹಿತ್ಲು ಮನೆಯ ಗೇಟ್ ಕಾಡಾನೆಗಳ ದಾಳಿಯಿಂದ ಧ್ವಂಸ- ಚಿಂತೆಗೀಡಾದ ಪರಿಸರದ ಕೃಷಿಕರು

Advt_Headding_Middle

 

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಪಂಚಾಯತ್ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಬಾಳೆಹಿತ್ಲು ಎಂಬಲ್ಲಿ ಕಾಡಾನೆಗಳು ತಡರಾತ್ರಿ ಬಂದು ದಕ್ಷಿತ್ ಬಾಳೆಹಿತ್ಲು ಎಂಬವರ ಮನೆಯ ಗೇಟ್ ನ್ನು ಮುರಿದು ಹಾಕಿದೆ. ಆನೆಗಳು ತೋಟಕ್ಕೆ ಬರುವ ಸದ್ದು ಗಮನಿಸಿದ ಮನೆಯವರು ಹಾಗೂ ಸ್ಥಳೀಯರು ಸೇರಿ ಸಿಡಿ ಮದ್ದು ಸಿಡಿಸಿ ಆನೆಗಳನ್ನು ಮತ್ತೆ ಕಾಡಿನ ಭಾಗಕ್ಕೆ ಓಡಿಸಿದರು. ಈ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಕಳೆದ ಹಲವಾರು ದಿನಗಳಿಂದ ಆನೆಗಳ ಹಾವಳಿಯಿಂದ ಕೃಷಿಕರು ಚಿಂತೆಗೀಡಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆನೆಗಳು ಕಾಡಿನಿಂದ ಬಾರದಂತೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರ ಮಾಡಬೇಕೆಂಬ ಬೇಡಿಕೆ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಈಗ ಮನೆಯ ಕಲ್ಲಿನ ಕಂಬದ ಕಬ್ಬಿಣದ ಗೇಟನ್ನು ಮುರಿದು ಹಾಕಿದೆ ಹಾಗೆ ಬರುವ ದಾರಿಯಲ್ಲಿ ಇರುವ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಹಾನಿ ಮಾಡಬಹುದಲ್ಲವೇ ಎಂಬ ಭಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.