ಕೇಂದ್ರ ಸಚಿವಾಲಯದ ವೆಬಿನಾರ್ ಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಮಂತ್ ಸಂಪಾಜೆ ಭಾಗಿ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಕೇಂದ್ರ ಮಾಹಿತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಾರ ಸಚಿವಾಲಯದ ವತಿಯಿಂದ ಫೀಲ್ಡ್ ಔಟ್ ರೀಚ್ ಬ್ಯುರೊ ಶಿವಮೊಗ್ಗ ಆಯೋಜಿಸಿದ ‘ಟೋಕಿಯೋ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ 2021: ಭಾರತದ ಮೇಲಿರುವ ನಿರೀಕ್ಷೆ ಮತ್ತು ಸಾಧ್ಯತೆ’ ಎಂಬ ವಿಚಾರವಾಗಿ ಶುಕ್ರವಾರ ನಡೆದ ವೆಬಿನಾರ್ ಚರ್ಚಾ ಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವವಾಣಿ ಪತ್ರಿಕೆಯ ಹಿರಿಯ ವರದಿಗಾರ ಹೇಮಂತ್ ಸಂಪಾಜೆ ಪಾಲ್ಗೊಂಡರು. ಪ್ರಸಕ್ತ ವರ್ಷ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಗೆ ಹೊರಟ ಭಾರತದ ತಯಾರಿ, ಜಪಾನ್ ನ ಟೋಕಿಯೋದಲ್ಲಿರುವ ಸವಾಲುಗಳು, ಭಾರತಕ್ಕೆ ಪದಕ ಗೆಲ್ಲಬಹುದಾದ ವಿಭಾಗ ಹಾಗೂ ಅಥ್ಲೀಟ್ ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಮಂತ್ ಸಂಪಾಜೆ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಜನಸಂಪರ್ಕ ಕಾರ್ಯಾಲಯ ಸಮಾಚಾರ ಮತ್ತು ಪ್ರಸಾರ ಸಚಿವಾಲಯ ಭಾರತ ಸರ್ಕಾರ ಶಿವಮೊಗ್ಗದ ಕ್ಷೇತ್ರ ಪ್ರಚಾರಾಧಿಕಾರಿ ತುಕಾರಾಮ್ ನಿಡ್ಲೆಯವರು ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.
ಶಿಖಾರಿಪುರ ಸರಕಾರಿ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಂಶುಪಾಲರಾದ ಡಾ.ಶೇಖರ್, ಹಾವೇರಿ ಎಸ್.ಆರ್.ಜೆ.ವಿ ಕಾಲೇಜಿನ ದೈಹಿಕ ಶಿಕ್ಷಣ ನಿರ್ದೇಶಕರಾದ ಡಾ.ಎಚ್ ಕೆ.ವಿನಯ್ ಒಲಿಂಪಿಕ್ಸ್ ಬಗೆಗಿನ ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯ ಹಾಗೂ ಅನಿಸಿಕೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದರು. ಡಾ.ಅಶ್ವಿನಿ ಬೆದರಳ್ಳಿ, ನೂರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು, ವಿವಿಧ ಕಾಲೇಜಿನ ಶಿಕ್ಷಕರು, ಕ್ರೀಡಾಭಿಮಾನಿಗಳು ವೆಬಿನಾರ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.