ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕಿನಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯದಿಂದ ಲಡಾಕ್ ಗೆ ಯಾತ್ರೆ ಹೊರಟ ಸುಳ್ಯದ ಯುವಕರು

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯ ಬೋರುಗುಡ್ಡೆ ಎಸ್ಪಿ ತಾವಳಮ್ ಎಂಬ ಸಂಘದ ಯುವಕರಾದ ಹರ್ಷದ್,  ಹಾಗೂ ನಿಸಾರ್ ಅರಂಬೂರ್  ಎಂಬ ಯುವಕರು ಸುಳ್ಯದಿಂದ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕಿನಲ್ಲಿ ಜಮ್ಮು-ಕಾಶ್ಮೀರದ ಲಡಾಕಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣ ಬೆಳೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಇವರ ಯಾತ್ರೆಗೆ  ಸುಳ್ಯ ಯೂತ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖಂಡ ರಫೀಕ್ ಪಡು,  ನಗರ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಶರೀಫ್ ಕಂಠಿ,  ಕೆ.ಎಸ್. ಉಮ್ಮರ್ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು.

ಯುವಕರು ಬೆಂಗಳೂರು,  ಹೈದ್ರಾಬಾದ್ ಮಾರ್ಗವಾಗಿ ಪಂಜಾಬಿಗೆ ತೆರಳಿ ನಂತರ ಜಮ್ಮು ಕಾಶ್ಮೀರ ಮಾರ್ಗದಿಂದ ಲಡಾಕಿಗೆ ತೆರಳಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.  ಇವರ ಯಾತ್ರೆಗೆ ರಫೀಕ್ ಪಡುರವರು ತಮ್ಮ ಬುಲೆಟ್ ಬೈಕ್ ಅನ್ನು ನೀಡಿ ಸಹಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇವರ ಯಾತ್ರೆಯು ಸುಮಾರು ಎರಡು ತಿಂಗಳು ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.  ಇವರನ್ನು ಬೀಳ್ಕೊಡಲು ಸ್ಥಳೀಯ ಹತ್ತಾರು ಯುವಕರು ಸೇರಿ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.