ಎನ್ನೆಂಸಿಯಲ್ಲಿ  ‘ಒಂದು ದೇಶ ಒಂದು ಚುನಾವಣೆ’ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ಅಂತರ್ಜಾಲ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle

 

ನೆಹರು ಮೆಮೋರಿಯಲ್ ಕಾಲೇಜು ಸುಳ್ಯ ಇದರ ರಾಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರವಿಭಾಗ ಮತ್ತು ಗುಣಮಟ್ಟ ಖಾತ್ರಿ ಕೋಶ ಗಳ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ONE NATION ONE ELECTION ವಿಷಯಕವಾಗಿ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದ ವೆಬಿನಾರ್ ನಡೆಯಿತು.
ಮಂಗಳೂರಿನ ಶ್ರೀ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಮಂಜುನಾಥೇಶ್ವರ ಕಾನೂನು ಕಾಲೇಜಿನ ಸಹಾಯಕ ಪ್ರಧ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೀ ಪುಷ್ಪರಾಜ ಕೆ .ಇವರು ಸಂಪನ್ಮೂಲ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಪಾಲ್ಗೊಂಡು ಒಂದು ದೇಶ ಒಂದು ಚುನಾವಣೆ ಯು ಪ್ರಜಾಪ್ರಭುತ್ವವಾದಿ ಬಹು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಅನುಷ್ಠಾನವಾಗುವಲ್ಲಿನ ಮಹತ್ವ ಮತ್ತು ಸಾಧುತ್ವದ ಕುರಿತಂತೆ ವಿಚಾರ ಮಂಡಿಸಿದರು.
ಕಾಲೇಜಿನ ಪ್ರಾಚಾರ್ಯ ಡಾ.ಪೂವಪ್ಪ ಕಣಿಯೂರು ಇವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಮಮತಾ ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಇವರು ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಮಾತುಗಳನ್ನಾಡಿ ಎಲ್ಲರನ್ನು ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು. ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರ ವಿಭಾಗ ವಿಷ್ಣು ಪ್ರಶಾಂತ್ ಅತಿಥಿ ಗಳ ಪರಿಚಯ ಮಾಡಿದರೆ ಅದೇ ವಿಭಾಗದ ಡಾ.ವಿಜಯಲಕ್ಶ್ಮಿ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ವಂದಿಸಿದರು.ಕಾಲೇಜಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಕ್ಷೇಮಪಾಲಕ  ರುದ್ರ ಕುಮಾರ್ ಎಂ.ಎಂ,ಗುಣ ಮಟ್ಟ ಖಾತ್ರಿ ಕೋಶದ (IQAC) ಸಂಯೋಜಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರತ್ನಾವತಿಯವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಹಿಂದಿ ವಿಭಾಗದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ  ಮನೋಜ್ ಅಕ್ಷ ಕೋಡ್ತುಕುಳಿ ಸಹಕರಿದರು. ಆಂಗ್ಲ ಭಾಷಾ ವಿಭಾಗ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಭವ್ಯ ರಜತ್ ಅವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.