ಶೇಣಿ: ಪುಂಡೂರು ಜಂಕ್ಷನ್ ನಲ್ಲಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬಸ್ ತಂಗುದಾಣ ನಿರ್ಮಾಣ

Advt_Headding_Middle

 

ಅಮರಮುಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ವ್ಯಾಪ್ತಿಯ ಶೇಣಿ ಬಳಿ ಪುಂಡೂರು ಜಂಕ್ಷನ್ ಬಳಿ ನೂತನ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಬಸ್ ತಂಗುದಾಣವನ್ನು ಊರವರು ಶ್ರಮದಾನದ ಮೂಲಕ ನಿರ್ಮಿಸಿದರು. ಅಮರ ಮುಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯ ಅಶೋಕ್ ಚೂಂತಾರುರವರ ಮುಂದಾಳತ್ವದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಈ ಕಾರ್ಯದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ಕ್ಷೇತ್ರ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ವಿಪತ್ತು ನಿರ್ವಹಣಾ ತಂಡದ ಸದಸ್ಯರಾದ ಸುಂದರ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ಪ್ರಸಾದ್ ಕೋಟೆಬನ, ಸ್ಥಳೀಯರಾದ ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ರೈ ಶೇಣಿ, ಚನಿಯಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ಸತೀಶ್ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ರಾಮಯ್ಯ ರೈ ಕಜೆಮೂಲೆ, ವಿಶ್ವನಾಥ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ದೀಕ್ಷಿತ್ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ಸಂತೋಷ್ ಕುಳ್ಳಾಜೆ, ದೇಜಪ್ಪ ಪೂಜಾರಿ ಶೇಣಿ, ವಸಂತ ಗೌಡ ಪಿಂಡಿಬನ ಮತ್ತಿತರರು ಈ ಶ್ರಮದಾನದಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.