ಕಳಂಜ: ಶ್ರೀ ಆದಿ ಮಹೇಶ್ವರಿ ಪ್ರಸಾದಿತ ಚಿಕ್ಕಮೇಳದ ಮನೆ ಮನೆ ಯಕ್ಷಗಾನ ಆರಂಭ

Advt_Headding_Middle

 

ಶ್ರೀ ಆದಿ ಮಹೇಶ್ವರಿ ಪ್ರಸಾದಿತ ಚಿಕ್ಕಮೇಳ ಕಳಂಜ ಇವರಿಂದ ಮನೆ ಮನೆ ಯಕ್ಷಗಾನಕ್ಕೆ ಇಂದು ಸಂಜೆ ಕಳಂಜದ ಶ್ರೀ ಆದಿ ಮಹೇಶ್ವರಿ ದೇವಿಯ ಸನ್ನಿಧಿಯಲ್ಲಿ ಚಾಲನೆ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಮೇಳದ ಸಂಚಾಲಕರಾದ ರಾಘವ ಹೆಚ್ ಗೇರುಕಟ್ಟೆ, ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಾದ ರಘುನಾಥ ರೈ ಅಂಕತಡ್ಕ, ಶ್ರಿ ಆದಿ ಮಹೇಶ್ವರಿ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಮುಖ್ಯಸ್ಥೆ ವನಜಾಕ್ಷಿ ರೈ, ಭಾಗವತರಾದ ರಾಮಚಂದ್ರ ಸುಳ್ಯ, ಮೃದಂಗದಲ್ಲಿ ಆನಂದ ಜೋಗಿ ಲಾಯಿಲ, ಪುರುಷ ವೇಷಧಾರಿಯಾಗಿ ಪುತ್ತೂರು ಗಂಗಾಧರ, ಸ್ತ್ರೀ ವೇಷಧಾರಿಯಾಗಿ ಅಶ್ವಥ್ ಕೈಕಂಬ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮೇಳ ಸುಳ್ಯದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಸಂಚರಿಸಲಿದ್ದು, ಕಲಾಭಿಮಾನಿಗಳು ಸಹಕಾರ ನೀಡುವಂತೆ ಮೇಳದ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ರಘುನಾಥ ರೈ ಅಂಕತ್ತಡ್ಕ ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.