ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಗೆ ಘನತ್ಯಾಜ್ಯ ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡದಂತೆ ಒತ್ತಡ ತರಲು ಮನವಿ

Advt_Headding_Middle

 

 


ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕಿನ ಹಲವು ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಗಳಿಗೆ ಘನ ತ್ಯಾಜ್ಯ ವಾಹನ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ರೂ ವಾಹನ ಖರೀದಿಗೆ 15 ನೇ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ಯಲ್ಲಿ ಅನುದಾನ ನೀಡಲು ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಧಿಕಾರಿ ಅವರು ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಅವರ ಮೂಲಕ ಪಂಚಾಯತ್ ಆಡಳಿತದ ಬಗ್ಗೆ ಒತ್ತಡ ತರುವ ಕಾರ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಇದರಿಂದ ಪಂಚಾಯತ್ ಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೊರೆ ಆಗುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸದೆ ಅಧಿಕಾರಿ ವರ್ಗ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರ ಹಕ್ಕು ಕಸಿಯುವ ಕಾರ್ಯ ಆಗುತ್ತಿದೆ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಆಗಸ್ಟ್ 5 ರಂದು ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಮತ್ತು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಗಳ ಸಭೆ ನಡೆಸಲಿರುವ ಜಿಲ್ಲಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿಗಳ ಗಮನಕ್ಕೆ ಪಕ್ಷ ಬೇಧ ಮರೆತು ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡದಂತೆ ಒತ್ತಡ ತರಲು ಧ್ವನಿ ಎತ್ತಲು ಪೆರುವಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಸಚಿನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಲ್ಲಿ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.