ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಎಸ್. ಅಂಗಾರ ಭೇಟಿ

Advt_Headding_Middle

 

ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆಯಲ್ಲಿ ಸ್ವಾತಂತ್ಯೋತ್ಸವ ಆಚರಿಸಲು ನಿರ್ಧಾರ

ಬ್ರಿಟಿಷರ ಖಜಾನೆ ಹೊಂದಿದ್ದ ಬೆಳ್ಳಾರೆಯ ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಮಾಜಿ ಸಚಿವ ಸುಳ್ಯ ಶಾಸಕ ಎಸ್ ಅಂಗಾರ ರವರು ಭೇಟಿ ಕೊಟ್ಟು ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ನಂತರದ ಅಮೃತ ಮಹೋತ್ಸವವಾದ ಈ ವರ್ಷ ಬಂಗ್ಲೆಗುಡ್ಡೆಯಲ್ಲಿ ಆಗಸ್ಟ್ 15ರಂದು ಧ್ವಜಾರೋಹಣ ಮಾಡಿ ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯೋತ್ಸವ ಆಚರಿಸಲು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ದಿನದಲ್ಲಿ ಆ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಪಡಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ತಜ್ಞರೊಂದಿಗೆ ಹಾಗೂ ಊರಿನ ಪ್ರಮುಖರುಗಳಿಂದ ಮಾಹಿತಿ ಪಡೆದುಕೊಂಡು ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಇಲಾಖೆಯ ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ಸರ್ವೆ ಮಾಡಿ ವರದಿ ಕೊಡುವುದು ಹಾಗೂ ಆ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಸಂಭಂದಿಸಿದ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಸೂಚಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಪನ್ನೆ, ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಭವ್ಯ, ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಪ್ರಸನ್ನ ದರ್ಬೆ,ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಭವ್ಯ ಕಲ್ಲೋನಿ, ಅನಿಲ್ ರೈ ಚಾವಡಿಬಾಗಿಲು, ಇಕ್ಬಾಲ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಹಾಗೂ ಸಂಘಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಪ್ರಮುಖರುಗಳಾದ ಪ್ರವೀಣ್ ನೆಟ್ಟಾರು, ವಸಂತ ಉಲ್ಲಾಸ್, ಸಂಜಯ್ ನೆಟ್ಟಾರು, ಪ್ರೇಮಚಂದ್ರ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಕೇಶವ ನಾಯಕ್, ಮಹಾಲಿಂಗ.ಕೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಮಣಿಯಾಣಿ ಹಾಗೂ ಹಲವಾರು ಪ್ರಮುಖರುಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಬಂದಿಸಿದ ಇಲಾಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.