ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಪರಿಹಾರಕ್ಕೆ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ರಿಗೆ ಮನವಿ

Advt_Headding_Middle

 

ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಗಳಿಗೆ ಕೊವಿಡ್ ಮುಂಜಾಗ್ರತೆ ದ್ರಷ್ಟಿಯಿಂದ ಸರ್ಕಾರ ರೂ 50 ಸಾವಿರ ನೀಡಿದ್ದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಫುಡ್ ಕಿಟ್ ಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡದೆ ಇರುವುದು, ಪಂಚಾಯತಿಗೆ ಘನವಾಹನ ಅಗತ್ಯ ಇಲ್ಲದೆ ಇದ್ದರೂ ಇದರ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮಾಹಿತಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸದೆ ವಾಹನ ಖರೀದಿ ಕಡ್ಡಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಸೋಲಾರ್ ಅಳವಡಿಸಲು ಬೆಂಗಳೂರು ಸಂಸ್ಥೆ ಗೆ ಟೆಂಡರ್ ನೀಡಿ ದುಬಾರಿ ದರ ಪಾವತಿಗೆ ಸರ್ಕಾರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಗೆ ಆದೇಶ ಮಾಡಿದೆ. ಸ್ವಂತ ನಿಧಿ ಅಥವಾ 15 ನೇ ಹಣಕಾಸು ಯೋಜನೆ ಮೂಲಕ ಇದಕ್ಕೆ ಹಣ ಬಳಸುವ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಇಲಾಖೆ ನೀಡಿ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಕಾರ್ಯ ಗಳಿಗೆ ಇದರಿಂದ ತೊಂದರೆ ಆಗುವುದನ್ನು ತಡೆಯಲು ಸರಕಾರದ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಲು ವಿಧಾನಪರಿಷತ್ ಸದಸ್ಯ ರಾದ ಹರೀಶ್ ಕುಮಾರ್ ಅವರಲ್ಲಿ ಪೆರುವಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ರಾದ ಸಚಿನ್ ರಾಜ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.