ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲುರವರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಯುವಶಕ್ತಿ ಕ್ರೀಡಾ ಹಾಗೂ ಹವ್ಯಾಸಿ ಕಲಾಸಂಘ ಪೆರಾಜೆ ಕೊಡಗು ಇದರ ಸ್ಥಾಪಕಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಹಾಗೂ ಪೆರಾಜೆ ಜ್ಯೋತಿ ಪ್ರೌಢಶಾಲೆಯ ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯರಾದ ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲುರವರಿಗೆ ಸನ್ಮಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಆ. 28ರಂದು ಪೆರಾಜೆ ಶ್ರೀಶಾಸ್ತಾವು ಸಭಾಭವನದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು.
ಯುವಶಕ್ತಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪ್ರಸನ್ನ ನೆಕ್ಕಿಲರವರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪೆರಾಜೆ ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮೊಕ್ತೇಸರ ವಿಶ್ವನಾಥ ಕುಂಬಳಚೇರಿ ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲುರವರನ್ನು ಶಾಲು ಹೊದಿಸಿ ಸನ್ಮಾನಿಸಿ, ಮಾತನಾಡಿದರು. ಮಡಿಕೇರಿ ತಾಲ್ಲೂಕು ಪಂಚಾಯತ್ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯ ನಾಗೇಶ್ ಕುಂದಲ್ಪಾಡಿಯವರು ಯುವ ಶಕ್ತಿಯ ಪರವಾಗಿ ಚಿನ್ನದ ಉಂಗುರ ನೀಡಿ, ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಮಾತುಗಳನ್ನಾಡಿದರು. ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಜಿತೇಂದ್ರ ಎನ್.ಎ. ನಂಜಪ್ಪ ನಿಡ್ಯಮಲೆ, ಹರಿಶ್ಚಂದ್ರ ಮುಡ್ಕಜೆ, ಎ.ಸಿ. ಹೊನ್ನಪ್ಪ, ಶ್ರೀಮತಿ ರೇಖಾ ಅಡ್ಕ, ಕಿರಣ್ ಕುಂಬಳಚೇರಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರೇಮಾ ದೊಡ್ಡಣ್ಣ ಬರೆಮೇಲು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.
ಲೋಕೇಶ್ ಹೊದ್ದೆಟ್ಟಿ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ಯತೀಶ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪ್ರಸನ್ನ ನೆಕ್ಕಿಲ ವಂದಿಸಿದರು. ಮನೋಜ್ ನಿಡ್ಯಮಲೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.