ಸಂಪಾಜೆ : ಕೀಲಾರು ರಸ್ತೆ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ನೇತೃತ್ವದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜಿ. ಕೆ. ಹಮೀದ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನೆಲ್ಲಿಕುಮೆರಿ ಕೀಲಾರು ರಸ್ತೆ ಉದ್ಘಾಟನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ವಿಮಲಾ ಪ್ರಸಾದ್ ಹಾಗೂ ಸುಶೀಲ ಕೈಪಡ್ಕ ಜಂಟಿಯಾಗಿ ರಿಬ್ಬನ್ ಕಟ್ ಮಾಡಿ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿದರು. ಜಗದೀಶ್ ರೈ, ತೆಂಗಿನಕಾಯಿ ಒಡೆದು ಚಾಲನೆ ನೀಡಿದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾದ ಸುಂದರಿ ಮುಂಡಡ್ಕ, ಸುಮತಿ ಶಕ್ತಿವೇಲು,, ಅಬೂಸಾಲಿ, ಸವಾದ್ ಗೂನಡ್ಕ, ಸೊಸೈಟಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಹಮೀದ್, ಎಚ್.ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಸಂಪಾಜೆ ಕೃಷಿ ಪತ್ತಿನ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸೋಮಶೇಖರ್ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ ಯವರು ಅಭಿವೃದಿಯಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲರೂ ಒಟ್ಟಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ ಮಾದರಿ ಗ್ರಾಮ ನಿರ್ಮಾಣ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದರು ಕೇಂದ್ರ ನಾರು ಮಂಡಳಿ ಮಾಜಿ ಸದಸ್ಯರಾದ ಟಿ. ಎಮ್. ಶಾಹಿದ್ ಮಾತನಾಡಿ, ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ರಾಜ್ಯ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಹೆಸರಿದೆ ಪ್ರತಿ ಸದಸ್ಯರು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಅನುದಾನ ತರಲು ಪ್ರಯತ್ನ ಮಾಡ್ತಾರೆ. ನಾನು ಕೂಡ ಸಂಪಾಜೆ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ವಿಶೇಷ ಅನುದಾನ ತರಿಸಿದ್ದೇನೆ. ಮುಂದೆಯೂ ಈ ಗ್ರಾಮಕ್ಕೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದರು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಲಿಸ್ಸಿ ಮೊನಾಲಿಸಾ,, ಸಂಜೀವ ಪೂಜಾರಿ,ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಉಮೇಶ್, ಶರೀಫ್, ಭರತ್, ಪಿಡಿಒ ಸರಿತಾ ಡಿ ಸೋಜಾ, ಪ್ರೀತಮ್, ರಹೀಂ ಬೀಜದಕಟ್ಟೆ  ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.