ಹಾಸನಡ್ಕ ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle


ಹಾಸನಡ್ಕ ಕಿ.ಪ್ರಾ. ಶಾಲೆಯ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ರಚನೆ ಆ. 25ರಂದು ನಡೆಯಿತು.
ಅಮರಪಡ್ನೂರು ಗ್ರಾ.ಪಂ‌. ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಪದ್ಮಪ್ರಿಯರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯರಾದ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಇಟ್ಟಿಗುಂಡಿ, ದಿವ್ಯ ಮಡಪ್ಪಾಡಿ, ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ತಿಮ್ಮಪ್ಪ ಕೊಂಡೆಬಾಯಿ, ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಭಟ್ ಕುಡುಂಬಿಲ, ಪ್ರಗತಿಪರ ಕೃಷಿಕರಾದ ರಾಮಣ್ಣ ಗೌಡ ಹಿರಿಯಡ್ಕ ಮತ್ತು ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಲೋಚನಾ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ.ಯ ನೂತನ ಪದಾರ್ಥಗಳ ಆಯ್ಕೆ ನಡೆದಿದ್ದು, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಮಿತ್ರಾ ಪಿ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಪಿ, ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಗೀತಾಂಜಲಿ, ರವೀಂದ್ರ, ಸತ್ಯವತಿ, ಕಸ್ತೂರಿ ಪಿ, ಸುರೇಶ್ ಕೆ, ಜಾನಕಿ, ಜನಾರ್ಧನ‌ ಪಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯ್ಕ ಎಂ, ಕುಸುಮಾವತಿ, ಚೋಮ ಸಿ, ಸುಮತಿ ಸಿಯವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.