ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ : ನಾಲ್ಕು ಮನೆಗಳಿಗೆ ವಿದ್ಯುತ್ ಸಂಪರ್ಕದ ವ್ಯವಸ್ಥೆ

Advt_Headding_Middle

 

ವಿದ್ಯುತ್ ಸೌಲಭ್ಯದಿಂದ ವಂಚಿತರಾಗಿದ್ದ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ದೇವರಗದ್ದೆ, ಮಾನಾಡು ಪ್ರದೇಶದ ಪರಿಶಿಷ್ಟ ಜಾತಿಯ ನಾಲ್ಕು ಬಡ ಕುಟುಂಬದ ಮನೆಗಳಿಗೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್, ರೋಟರಿ ಕ್ಲಬ್, ಜೆಸಿಐ ಕುಕ್ಕೆಶ್ರೀ, ಇನ್ನರ್ವೀಲ್ ಕ್ಲಬ್,ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಸಹಭಾಗಿತ್ವದಲ್ಲಿ ಸಂಪೂರ್ಣ ಉಚಿತವಾಗಿ ವಿದ್ಯುದೀಕರಣ ಸೌಲಭ್ಯವನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಇದರ ಉದ್ಘಾಟನೆ ಸೆ. ೧೪ ರಂದು ನಡೆಯಿತು.
ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳನ್ನು ಸಂಘಟಿಸಿ ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಅನುಷ್ಠಾನ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ್ದ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯರಾದ ಹರೀಶ ಇಂಜಾಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕವಾಗಿ ಮಾತಾಡಿದರು.
ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಯು.ಡಿ.ಶೇಖರ್, ರೋಟರಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ವಿಜಯ ಕುಮಾರ್ ಅಮೈ, ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿ, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಜೆಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದೀಪಕ್ ನಂಬಿಯಾರ್, ಇನ್ನರ್ ವೀಲ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸಚಿತಾ ಗೋಪಾಲ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಸವಿತಾ ಭಟ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ಎಚ್ ಎಲ್ ವೆಂಕಟೇಶ್, ಭವ್ಯ ಮೋಹಿತ್, ರಾಜೇಶ್, ಭಾರತಿ ದಿನೇಶ್, ಗ್ರಾ.ಪಂ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ರಘು, ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಭರತ್ ನೆಕ್ರಾಜೆ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಪೈ, ಉಮೇಶ್ ಕೆ.ಎನ್, ಗಿರಿಧರ ಸ್ಕಂದ, ರವೀಂದ್ರ ಕುಮಾರ್ ರುದ್ರಪಾದ, ಕಿಶೋರ್ ಕುಮಾರ್ ಕೂಜುಗೋಡು, ಚಂದ್ರಶೇಖರ ನಾಯರ್, ಮಾಯಿಲಪ್ಪ ಸಂಕೇಶ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು
ಗ್ರಾ. ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಸೌಮ್ಯ ಭರತ್ ವಂದಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.