ಕೇನ್ಯ:ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಠಣ ಆರಂಭ

Advt_Headding_Middle

 

ಕೇನ್ಯ ಗ್ರಾಮದ ವಿಷ್ಣು ನಗರ ಮಹಾವಿಷ್ಣು ದೈವಸ್ಥಾನದ ವಠಾರದಲ್ಲಿವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಠಣ ಸೆ.17 ರಂದು ಉದ್ಘಾಟನೆ ಗೊಂಡಿತು. ಬಳ್ಪ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಕುಸುಮ ಎಸ್ ರೈ ರವರು ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಮಹಾವಿಷ್ಣು ಧೈವಸ್ಥಾನದ ಮೊಕ್ತೇಸರ ಕೇನ್ಯ ರವೀಂದ್ರನಾಥ ಶೆಟ್ಟಿ , ಶ್ರೀಮತಿ ನಿರಂಜಿನಿ ಆರ್ ಶೆಟ್ಟಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಅರುಣಾ ಎಸ್ ಎನ್. ಭಟ್ ,ಶ್ರೀಮತಿ ಮನು. ಜಿ.ಶೆಟ್ಟಿ ಮೊದಲಾದವರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ನಿವೃತ್ತ ವಿಜಯ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಮಲಾ ಆರ್ ಶೆಟ್ಟಿ ವಿಷ್ಣುಸಹಸ್ರ ನಾಮ ವನ್ನು , ಭೋದಿಸಿದರು.ಪ್ರತೀ ಭಾನುವಾರ ವಿಷ್ಣು ಸಹಸ್ರನಾಮ ಪಠಣ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಆಸಕ್ತರು ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಶ್ರೀಮತಿ ವಿಮಲಾ ರೈ ಯವರು ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.