ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮ ಸ್ವರಾಜ್ ಗಾಂಧಿ ರಥಕ್ಕೆ ಸ್ವಾಗತ

Advt_Headding_Middle

 

ಸುದ್ದಿ ಸಮೂಹ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ವತಿಯಿಂದ ಹಮ್ಮಿಕೊಂಡಿರುವ ಗ್ರಾಮಸ್ವರಾಜ್ಯ ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧಿ ರಥಕ್ಕೆ ಇಂದು ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರ ಸರಕಾರಿ ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲಾ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಾಗತ ಕೋರಲಾಯಿತು.ಈ ಮಹಾತ್ಮಗಾಂಧಿ ರಥವು ಸುಳ್ಯದಿಂದ ಹೊರಟು ಗುತ್ತಿಗಾರು,ಹರಿಹರ,ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರವಾಗಿ ಕಲ್ಮಕಾರ್ ವರೆಗೆ ಸಂಚಾರ ಮಾಡಿತು.

ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಶ್ರೀ ಚಾಂತಾಳ,ಸದಸ್ಯ ಮಾಧವ ಚಾಂತಾಳ, ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್, ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಕಮಲ,ಶಿಕ್ಷಕರುಗಳಾದ ಸುಭಾಸ್,ರೇಷ್ಮ,ಪ್ರಿಯಾ, ಕೊಲ್ಲಮೊಗ್ರ ಸುದ್ದಿ ಪ್ರತಿನಿಧಿ ಪದ್ಮಯ್ಯ ಗೌಡ, ಹರ್ಷ,ಮೋನಪ್ಪ ಕೊಳಗೆ,ದಿನೇಶ್,ಎಸ್. ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ.ಸದಸ್ಯರು,ಪೋಷಕರು, ಊರವರುಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಗ್ರಾ.ಪಂ.ಸದಸ್ಯಮಾಧವ ಚಾಂತಾಳ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ.ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬಾಲಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಭಟ್ ಗಾಂಧಿ ಗ್ರಾಮ ಸ್ವರಾಜ್ಯ ರಥಕ್ಕೆ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.