ಐವರ್ನಾಡು ಯುವಶಕ್ತಿ ಸಂಘದ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_Headding_Middle

ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ದಿನೇಶ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪ್ರಮೋದ್ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುರಳೀಧರ ಕೊಚ್ಚಿ ಆಯ್ಕೆ
ಯುವಶಕ್ತಿ ಸಂಘ ಐವರ್ನಾಡು ಇದರ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆಯು ಸೆ. ೨೬ರಂದು ನಡೆಯಿತು. ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ದಿನೇಶ್ ಮಡ್ತಿಲರವರು ವಾರ್ಷಿಕ ವರದಿ ಹಾಗೂ ಲೆಕ್ಕಾಚಾರ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಈ ಬಾರಿಯ ಶ್ರೀ ಶಾರದಾ ಪೂಜೆಯನ್ನು ಸರಳವಾಗಿ ಕೋವಿಡ್ ೧೯ರ ನಿಯಮಾನುಸಾರವಾಗಿ ಐವರ್ನಾಡು ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಅ. ೧೨ರಂದು ನಡೆಸುವುದೆಂದು ತೀರ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.

ಸಂಘದ ನೂತನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾಗಿ ಗೌರವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ದಿನೇಶ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಪ್ರಮೋದ್ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ, ಪ್ರಧಾನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಯಾಗಿ ಮುರಳೀಧರ ಕೊಚ್ಚಿ, ನಿಕಟಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಜಗದೀಶ್ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ಪವನ್ ಮಡ್ತಿಲ, ರಂಜನ್ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ಗಣೇಶ್ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ರಾಜೇಶ್ ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ, ಯಕ್ಷಿತ್ ಮಡ್ತಿಲ, ರಮೇಶ ಮಿತ್ತಮೂಲೆ, ವಿಜಯ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಮಹಾಬಲ ಗುಂಪಕಲ್ಲು, ಬೆಳ್ಯಪ್ಪ ಮಿತ್ತಮೂಲೆ, ತಿರುಮಲೇಶ್ವರ ಪೂಜಾರಿಮನೆ, ಅಶ್ವಥ್ ಜಬಳೆ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾಗಿ ವಿನಯ್ ಕೋಂದ್ರಮಜಲು, ನಿಶ್ಚಿತ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಕುಸುಮಾಧರ ಬಜಂತ್ತಡ್ಕ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಕಟ್ಟತ್ತಾರು, ಕರುಣಾಕರ ಜಬಳೆ, ಮಾಧವ ಕುಂಞಮೂಲೆ, ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ಜುನೈದ್ ನಿಡುಬೆ, ಪ್ರವೀಣ ಬಾಂಜಿಕೋಡಿ, ಜೊತೆ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ನಿತಿನ್ ಕೀಲಾಡಿ, ದದೀಕ್ಷಿತ್ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ, ಸಂಘಟನಾ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿಗಳಾಗಿ ರಫೀಕ್ ನಿಡುಬೆ, ನವೀನ ಬಾಂಜಿಕೋಡಿ, ಗೋಡ್‌ಫ್ರೀ ಮೊಂತೆರೋ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು, ರಾಜೇಶ್ ಭಟ್ ಬಾಂಜಿಕೋಡಿ, ಜೀವನ್ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ಸತೀಶ್ ಜಬಳೆ, ಕಾರ್ಯಕಾರಿ ಸಮಿತಿ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಗೌಡ, ಕೇಶವ ಹಸಿಯಡ್ಕ, ಸತೀಶ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಕರುಣಾಕರ ಮಡ್ತಿಲ, ಕೇಶವ ಬಿರ್ಮುಕಜೆ, ದೇವಿದಾಸ ಕೆ.ವಿ., ಶ್ಯಾಂಪ್ರಸಾದ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಪುಂಡರಿಕ ಮಡ್ತಿಲ, ಸುಧಾಕರ ಮಡ್ತಿಲ, ದಾಮೋದರ ಮಡ್ತಿಲ, ಅಚ್ಚುತ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ, ವಿಕ್ರಂ ಮಡ್ತಿಲ, ಪದ್ಮನಾಭ ಕೊಯಿಲ, ಪ್ರವೀಣ ಬಜಂತ್ತಡ್ಕ, ರೋಹಿತಾಶ್ವ ನಿಡುಬೆ, ಹೊನ್ನಪಪ್ಪ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ಶರೀಫ್ ಕೈಯೋಳ್ತಡ್ಕ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಮಡ್ತಿಲ, ಚಿದಾನಂದ ಉದ್ದಂಪಾಡಿ, ದಿತಿನ್ ಕೊಯಿಲ, ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಚೆಮ್ನೂರು, ಮಂಜುನಾಥ ಮಡ್ತಿಲ, ಇಲ್ಯಾಸ್ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ವಿವೇಕ್‌ರಾಜ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಚಂದ್ರಲಿಂಗಂ ಬೇಂಗಮಲೆ, ಮೋಹನ ಸುಂದರ ಬೇಂಗಮಲೆ, ಥೋಮಸ್ ಬೇಂಗಮಲೆ, ಲೋಕೇಶ್ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ವಿನಯ ನಿಡುಬೆ, ಮೋಹನ್ ಆಚಾರ್ಯ ಪಾರೆಪ್ಪಾಡಿ, ಸಂದೇಶ ಆಚಾರ್ಯ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ಶೀನಪ್ಪ ಕೊಯಿಲ, ಹರ್ಷಿತ್ ಬಾಂಜಿಕೋಡಿ, ಯತೀಶ್ ಕೋಂದ್ರಮಜಲು, ಚರಣ್‌ಪ್ರಸಾದ್ ಬೇಂಗಮಲೆ, ಸುಧೀರ್ ಪಾಲೆಪ್ಪಾಡಿ, ಜಯಪ್ರಕಾಶ್ ಪಾಲೆಪ್ಪಾಡಿ, ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ಮಡ್ತಿಲ, ಶಿವರಾಮ ನೆಕ್ರೆಪ್ಪಾಡಿ, ನಾರಾಯಣ ಪರ್ಲಿಕಜೆ, ಎಂ.ಎಸ್. ಬೆಳ್ಯಪ್ಪ ಮಡ್ತಿಲ, ಸಂದೀಪ ಪಡ್ಪು, ಫೆಲಿಕ್ಸ್ ಗೊನ್ಸಾಲಿಸ್, ಪ್ರಸಾದ್ ಕೆಮ್ಮಿಂಜೆ ಬಾಂಜಿಕೋಡಿ,ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಕೇಮಾಜೆ ,ಶೀತಲ್ ಪವಿತ್ರಮಜಲು,ಲೋಕೇಶ ಕತ್ಲಡ್ಕ, ರವೀಂದ್ರ ನಾಟಿಕೇರಿ,ಜಯೇಶ್ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ,ಸುಪ್ರೀತ್ ಕೊಯಿಲ, ದಾಮೋದರ ಗುಂಪಕಲ್, ಚೇತನ ಮಿತ್ತಮೂಲೆ,ಪುಣ್ಯಪ್ರಸಾದ ಮಿತ್ತಮೂಲೆ, ತಾರನಾಥ ಅಂಬೆಕಲ್ಲು, ಸತೀಶ ಕತ್ಲಡ್ಕ, ಭಾಸ್ಕರ ಶಾಂತಿಮೂಲೆ,ವಿನ್ಯಾಸ್ ಮುಚ್ಚಿನಡ್ಕ, ಪ್ರವೀಣ್ ಮಡ್ತಿಲ,ಪ್ರೇಕ್ಷಕ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಕಿರಣ್ ರಾಜ್ ಮಡ್ತಿಲ, ಪುನಿತ್ ಕೊಯಿಲ,ಜಗದೀಶ ಕೊಯಿಲ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.