ಕಾಯರ್ತೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಗಾಂಧಿನಡಿಗೆ, ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಆಂದೋಲನ

Advt_Headding_Middle

 

ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಶ್ರೀನಿಧಿ ಮಹಿಳಾಮಂಡಲ, ಶ್ರೀ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ, ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಮಿತ್ರ ಮಂಡಲ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ, ಶ್ರೀಮಹಾವಿಷ್ಣು ದೇವಸ್ಥಾನ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಇದರ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಗಾಂಧಿನಡಿಗೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಅರಿವು ಆಂದೋಲನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸೂರ್ತಿಲ ಅಂಗನವಾಡಿ ಬಳಿ ನಡೆಯಿತು.
ಜಟ್ಟಿಪಳ್ಳ ತಿರುವಿನಿಂದ ಬೊಳಿಯಮಜಲಿಗಾಗಿ ಗಾಂಧಿನಡಿಗೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಗಾಂಧೀಜಿಯ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಹಾರಾರ್ಪಣೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಜೀರ್ಣೋದ್ಧಾರ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಾರಾಯಣ ಕೇಕಡ್ಕ, ನ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಪ್ರವಿತಾ ಪ್ರಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ಅತಿಥಿಗಳು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ನಂತರ ಘೋಷಣೆಯೊಂದಿಗೆ ಭಜನಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ, ಮೆರವಣಿಗೆಯು ಬೊಳಿಯಮಜಲು – ಸೂರ್ತಿಲಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿತು. ಸೂರ್ತಿಲ ಅಂಗನವಾಡಿ ಬಳಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಗಾಂಧೀಜಿಯ ಭಾವಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಪುಷ್ಪಾರ್ಚನೆಗೈದು, ಪ್ರತಿಜ್ಞಾ ಸ್ವೀಕಾರ ನಡೆಯಿತು.
ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀನಿಧಿ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಅಧ್ಯಕ್ಷೆ ಹೇಮಾ, ರಕ್ತೇಶ್ವರಿ ಸೇವಾ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಶಶಿಧರ ಶೆಟ್ಟಿ, ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಶ್ರೀ ಮಹಾವಿಷ್ಣು ದೇವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಪಿ.ಕೆ. ಉಮೇಶ್, ಸುದ್ದಿ ಪತ್ರಿಕೆಯ ವರದಿಗಾರ ಕೃಷ್ಣ ಬೆಟ್ಟ, ಮಿತ್ರಬಳಗದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಿಥುನ್, ನ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಪ್ರವಿತಾ ಪ್ರಶಾಂತ್ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಗಾಂಧೀಜಿ ಬಗ್ಗೆ ಮಿತ್ರ ಬಳಗ ಕಾಯರ್ತೋಡಿಯ ಸದಸ್ಯ ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಜಿ.ಸಿ. ಮಾತನಾಡಿದರು. ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಅರಿವಿನ ಬಗ್ಗೆ ಉಮೇಶ್ ಪಿ.ಕೆ. ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಸಭೆಯನ್ನುದ್ಧೇಶಿಸಿ ನಾರಾಯಣ ಕೇಕಡ್ಕ, ಶಶಿಧರ ಶೆಟ್ಟಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಸುದ್ದಿ ಬಿಡುಗಡೆಯ ಧ್ಯೇಯೋದ್ಧೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ಕೃಷ್ಣ ಬೆಟ್ಟರವರು ತಿಳಿಸಿದರು. ಸಮಗ್ರ ಶಿಶು ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ (ಐಸಿಡಿಎಸ್) ಕಾಯರ್ತೋಡಿ ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಲತಾ ರಾಧಾಕೃಷ್ಣ ಸಮಗ್ರ ಮಾಹಿತಿ ನೀಡಿದರು. ಹೇಮಾವತಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ದೇವಿಪ್ರಸಾದ್ ಜಿ.ಸಿ. ವಂದಿಸಿದರು. ಶೃತಿ ಮಂಜುನಾಥ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ಶ್ರೀನಿಧಿ ಮಹಿಳಾ ಮಂಡಲದ ಸದಸ್ಯರು ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.