ಕೋಲ್ಚಾರು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿಯ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಗಾಂಧಿ ನಡಿಗೆ, ಸ್ವಚ್ಚತೆ

Advt_Headding_Middle

 

ರಾಷ್ಟ್ರಪಿತ ಮಹಾತ್ಮಾ ಗಾಂಧಿ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಪ್ರಧಾನಿ ಲಾಲ್ ಬಹುದ್ದೂರ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಯವರ ಜಯಂತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸರಕಾರಿ ಹಿರಿಯ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಕೋಲ್ಚಾರ್ ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ಯನ್ನು ಶಾಲಾ ಅಭಿವೃದ್ಧಿ ಸಮಿತಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುದರ್ಶನ ಪಾತಿಕಲ್ಲು ವಹಿಸಿದ್ಧರು . ಶಾಲಾ ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಗಂಗಾಧರ ಕೊಲ್ಲರಮೂಲೆ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು .ವೇದಿಕೆ ಯಲ್ಲಿ ಅಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ದಿನೇಶ್ ಕಣಕ್ಕೂರು, ಅಲೆಟ್ಟಿ ಸೊಸೈಟಿ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕರುಣಾಕರ ಹಾಸ್ಪಾರೆ,ಶಾಲಾ ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಯಶೋಧ ಗುಂಡ್ಯ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಶಮಿಕಾ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ. ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸೋಮಿಲಾ ರಾಮ್ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ ಗಾಂಧೀಜಿಯವರ ಬಗ್ಗೆ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದರು.ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹೇಮಾವತಿ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ, ಸದಸ್ಯರಾದ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಏಣಾವರ, ವಸಂತಿ ಕುಡೆಂಬಿ,ಮಾಜಿ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಸದಸ್ಯ ಸೀತಾರಾಮ ಕೊಲ್ಲರಮೂಲೆ,ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಮಮತಾ,ರಂಗನಾಥ, ಆಶಾ ಕೊಲ್ಚಾರ್, ಶೀಲಾವತಿ ಕೊನ್ನೋಡಿ, ಹಳೆ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಾದ ಹರಿ ಹೊಸಗದ್ದೆ, ಮನೋಜ್ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ, ತೀರ್ಥ ಪ್ರಸಾದ್ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ, ರೋಷನ್ ಕೊಲ್ಚಾರ್, ಪ್ರಜ್ವಲ್ ಕೊನ್ನೂಡಿ, ನಿಷ್ಮಾ ಕೋನ್ನೋಡಿ,ಮತ್ತು ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಮುಖ್ಯ ಶಿಕ್ಷಕಿ ಪ್ರತಿಜ್ಞಾ ವಿಧಿ ಬೋಧಿಸಿದರು, ಶಿಕ್ಷಕಿ ನಾಗವೇಣಿ ಕೊಯಿಂಗಾಜೆ ಸ್ವಾಗತಿದರು. ಜಾಲಜಾಕ್ಷಿ ಪ್ರಸ್ತಾವಿಕದೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು. ನಂತರ ಗಾಂಧಿ ನಡಿಗೆ ಮತ್ತು ಸ್ವಚ್ಛತಾ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.