ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ರಕ್ಷಾ ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಸಹಯೋಗದಲ್ಲಿ ಗಾಂಧಿ ನಡಿಗೆ

Advt_Headding_Middle

 ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತ್ ಮತ್ತು ಶ್ರೀ ರಕ್ಷಾ ಸಂಜೀವಿನಿ ಒಕ್ಕೂಟದ ಸಹಯೋಗ ದಲ್ಲಿ ಇಂದು ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಗಾಂಧಿ ನಡಿಗೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಗ್ರಾ ಪಂ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ಸತ್ಯಾವತಿ ಬಸವನ ಪಾದೆ ಗಾಂಧಿ ರಥಕ್ಕೆ ಚಾಲನೆ ನೀಡಿ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೆಟ್ ನೊಂದಿಗೆ . ಅಜ್ಜಾವರ ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ಗಾಂಧಿ ನಡಿಗೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು. ಗಾಂಧಿ ಜಯಂತಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಶಾಲಾ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಚಿತ್ರ ಕಲಾ , ಛದ್ಮವೇಸ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಏರ್ಪಡಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಸಭಾ ಕಾರ್ಯ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸತ್ಯವತಿ ಬಸವನ ಪಾದೆ ಅದ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು.ಅನುರಾಧ ಕುರುಂಜಿ,ಮತ್ತು ದ ಕ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಕನ್ನಡ ಸಿರಿ ಅದ್ಯಕ್ಷ ರಾದ ಉದಯ ಭಾಸ್ಕರ್ ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಸ್ಪರ್ಧಾ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಬಹುಮಾನ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪತ್ರ ನೀಡಿ ಗೌರವಿಸಲಾಯಿತು. ಭಾಗವಹಿಸಿದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಸಮಾಧಾನ ಕರ ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಯಿತು.ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾ ಪಂಚಾಯತ್ ಅಭಿವೃದ್ದಿ ಅಧಿಕಾರಿ ಜಯಮಾಲ ಗ್ರಾ ಪಂ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷೆ ಲೀಲಾ ಮನಮೋಹನ್,ಗ್ರಾ ಪಂ ಸದಸ್ಯರಾದ ರಾಹುಲ್ ಎಕೆ,ಅಬ್ದುಲ್ಲಾ ಎ,ದಿವ್ಯ ಎಚ್,ರವಿರಾಜ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿ,ವಿಶ್ವ ನಾಥ ನೆಹರು ನಗರ,ಶ್ವೇತಕುಮಾರಿ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಲೀಲಾ ಮನಮೋಹನ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಪಿ ಡಿ ಓ ಜಯಾಮಾಲ ವಂದಿಸಿದರು, ರಾಹುಲ್‌ ಎಕೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ದ ನಿರೂಪಣೆ ಮಾಡಿದರು, ಮಕ್ಕಳ ಸಮವಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಬ್ಯಾಂಡ್ ಸೆಟ್ ಆಕರ್ಷಣೆ ಯಾಗಿತ್ತು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.