ಸುಳ್ಯ: ಟಿ.ವಿ.ಎಸ್. ಶೋರೂಂನಲ್ಲಿ ದಸರಾ ಕೊಡುಗೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯದ ಓಡಬಾಯಿ ಬಳಿ ಇರುವ ಟಿ.ವಿ.ಎಸ್. ಶೋರೂಂನಲ್ಲಿ ನವರಾತ್ರಿ ಹಬ್ಬದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ವಿಶೇಷ ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಖರೀದಿದಾರರಿಗೆ ರೂ. 10,000/- ದ ತನಕ ಬೆನಿಫಿಟ್ ನೀಡುತ್ತಿದೆ. ಕಡಿಮೆ ಮುಂಗಡ ಪಾವತಿ, ಕನಿಷ್ಠ ದಾಖಲೆಪತ್ರಗಳನ್ನು ಪಡೆದು ಸಾಲ ಸೌಲಭ್ಯಗಳನ್ನು ನೀಡುವುದಲ್ಲದೆ ಕಾರ್ಡ್ ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಮಾಡಿ ವಿಜೇತರಿಗೆ ಚಿನ್ನದ ನಾಣ್ಯ, ಬೆಳ್ಳಿ ನಾಣ್ಯ, ಫುಲ್ ಟ್ಯಾಂಕ್ ಪೆಟ್ರೋಲ್ ಕೊಡುಗೆಯನ್ನು ನೀಡುವುದರೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತೀ ಖರೀದಿಗೆ 15 ಲಕ್ಷ ರೈಡ್ ಇನ್ಸೂರೆನ್ಸ್, ಬ್ಲೂಟುತ್ ನೆಕ್ ಬ್ಯಾಂಡ್ ಮತ್ತು ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಉಚಿತವಾಗಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಕೇವಲ ರೂ. 7500/- ಪಾವತಿಸಿ ನೂತನ ವಾಹನ ಖರೀದಿಸಬಹುದಾಗಿದೆ. ಹಳೆಯ ಯಾವುದೇ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ದರಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ದರದಲ್ಲಿ ವಿನಿಮಯ ಮಾಡಲಾಗುವುದೆಂದು ಸಂಸ್ಥೆಯ ಮಾಲಕರಾದ ಕಿರಣ್ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿರುತ್ತಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.