ದೇವರಕಾನ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀನರಸಿಂಹ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನವರಾತ್ರಿ ಉತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle

 

ಮುರುಳ್ಯ ದೇವರಕಾನ ಶ್ರೀ ಲಕ್ಷ್ಮೀನರಸಿಂಹ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ವರ್ಷಂಪ್ರತಿ ನಡೆಯುವಂತೆ ನವರಾತ್ರಿ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಮಹಾನವಮಿಯಂದು ಮತ್ತು ವಿಜಯದಶಮಿಯಂದು ಆಯುಧ ಪೂಜೆ, ರಂಗಪೂಜೆ, ವಿದ್ಯಾರಂಭ, ತೆನೆಹಬ್ಬ ಮತ್ತು ನವಾನ್ನ ಭೋಜನ ನಡೆಯಲಿರುವುದು. ಅ. 14 ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಆಯುಧ ಪೂಜೆ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ, ಸಂಜೆ ದೀಪಾರಾಧನೆ, ರಾತ್ರಿ 7 ಗಂಟೆಗೆ ಶ್ರೀ ದೇವರಿಗೆ ರಂಗಪೂಜೆ, ಮಹಾಪೂಜೆ, ಬಳಿಕ ಅನ್ನಸಂತರ್ಪಣೆ ಅ. 15ರಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಆಯುಧಪೂಜೆ, ವಿದ್ಯಾರಂಭ, ತೆನೆಹಬ್ಬ, ತೆನೆ ವಿತರಣೆ, ಬಳಿಕ ನವಾನ್ನ ಭೋಜನ ನಡೆಯಲಿರುವುದು. ಭಕ್ತಾದಿಗಳು ರಂಗಪೂಜೆ, ದೀಪಾರಾಧನೆ, ವಿದ್ಯಾರಂಭ, ಆಯುಧಪೂಜೆ ಸೇವೆಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಬೇಕೆಂದು ದೇವಳದ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.