ರಾಮಕ್ಕ ಅಬೀರ, ಬಳ್ಳಕ್ಕ ನಿಧನ

Advt_Headding_Middle

ಗುತ್ತಿಗಾರು ಗ್ರಾಮದ ಬಳ್ಳಕ್ಕ ಮನೆ ಅಬೀರ ದಿ. ಧರ್ಮಪಾಲ ಗೌಡರ ಧರ್ಮಪತ್ನಿ ಶ್ರೀಮತಿ ರಾಮಕ್ಕ ಅ. 15ರಂದು‌ ನಿಧನರಾದರು. ಇವರಿಗೆ 75 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು. ಮೃತರು ಪುತ್ರರಾದ ಕೃಷಿಕ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಗೌಡ ಬಳ್ಳಕ್ಕ, ದೊಡ್ಡತೋಟದಲ್ಲಿ ಅಂಚೆ ಇಲಾಖೆ ಉದ್ಯೋಗಿಯಾಗಿರುವ ಚಂದ್ರಶೇಖರ ಬಳ್ಳಕ್ಕ, ಮಂಗಳೂರಿನ ಬೈಕಂಪಾಡಿಯಲ್ಲಿರಿವ ಎಸ್.ಜೆ.ಆರ್. ಟೆಕ್ನಾಲಜಿಯ ಮಾಲಕರಾದ ಸುಂದರ ಬಳ್ಳಕ್ಕ, ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಜಾನಕಿ ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಗೌಡ ಪಂಡಿ, ಬಳ್ಪ, ಶ್ರೀಮತಿ ಕಮಲಾಕ್ಷಿ ಶಿವಪ್ರಸಾದ್ ಮಾದನಮನೆ, ಯೇನೆಕಲ್ಲು ಸೇರಿದಂತೆ ಮೊಮ್ಮಕ್ಕಳು, ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಹಾಗೂ ಬಂಧು‌ ಮಿತ್ರರನ್ನು ಅಗಲಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.