ದೇಲಂಪಾಡಿ: ನವದಂಪತಿಗಳ ಸಂಗಮ ಹಾಗೂ ಮುಷ್ಠಿ ಭಿಕ್ಷಾಭಿಯಾನ

Advt_Headding_Middle

 

ಕಾಸರಗೋಡು ತಾಲೂಕಿನ ದೇಲಂಪಾಡಿ ಗ್ರಾಮದ ಧರ್ಮಸಿಂಧು ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನ (ರಿ.) ಆಯೋಜಿಸಿರುವ ಜೀವನ ಸಾರವನ್ನು ತಿಳಿಸುವಿಕೆಯ ನವದಂಪತಿ ಸಂಗಮ ಮತ್ತು ಮನೆಮನೆಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ನೀಡಿ ಮುಷ್ಟಿ ಭಿಕ್ಷಾಭಿಯಾನ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವು ಅ.16ರಂದು ದೇಲಂಪಾಡಿಯ ಬನಾರಿ ಶ್ರೀ ಗೋಪಾಲಕೃಷ್ಣ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾಸಂಘದ ಕೀರಿಕ್ಕಾಡು ಸ್ಮಾರಕ ಯಕ್ಷಗಾನ ಅಧ್ಯಯನ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಜರುಗಿತು.
ಎಂಟು ಮಂದಿ ನವದಂಪತಿಗಳು, ಗೋಪೂಜೆಯೊಂದಿಗೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆರಂಭಗೊಂಡಿತು. ಡಾ. ವಿಶ್ವ ವಿನೋದ ಬನಾರಿ ಅವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಪಕ್ಕೀರ ಹಾಗೂ ಶ್ರೀಮತಿ ತಂಗೋಣಿ ಆದರ್ಶ ದಂಪತಿಗಳ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ನಿವೃತ್ತ ಮುಖ್ಯೋಪಾಧ್ಯಾಯ ವೆಂಕಟ್ರಮಣ ಮಾಸ್ಟರ್ ದೇಲಂಪಾಡಿ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ
ಕಶೆಕೋಡಿ ಸೂರ್ಯ ನಾರಾಯಣ ಭಟ್ ಅವರಿಂದ ನವದಂಪತಿಗಳಿಗೆ “ದಾಂಪತ್ಯದ ಮೌಲ್ಯ”ಎಂಬ ವಿಷಯದ ಉಪನ್ಯಾಸ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜರಗಿತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸಮಾರೋಪ ಸಮಾರಂಭವು ಪದ್ಮನಾಭ ರಾವ್ ಮೈಯ್ಯಾಳ ಅವರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ, ನಡೆಯಿತು. ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪುತ್ತೂರು ರಾ. ಸ್ವಂ. ಸೇವಕ ಸಂಘದ ಕುಟುಂಬ ಪ್ರಮೋದನ್ ಅಚ್ಚುತ ನಾಯಕ್ ರವರು ನವದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ಬೌದ್ಧಿಕ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನೆರವೇರಿಸಿದರು.
ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನವದಂಪತಿಗಳಿಗೆ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಕವಾಗಿ ಸುಮಂಗಲೆಯರಿಂದ ಮಡಿಲು ತುಂಬಿಸಿ ಬೀಳ್ಕೊಡಲಾಯಿತು. ಹಿಂದೂ ಐಕ್ಯ ವೇದಿಕೆಯ ದೇಲಂಪಾಡಿ ಘಟಕ ಧರ್ಮಸ್ಥಳ ಸ್ವಸಹಾಯ ಸಂಘಗಳು ವಿವಿಧ ಸಂಘಗಳು ಸಹಕರಿಸಿದವು.
ಕು. ಪೂಜಾ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿ, ಧರ್ಮಸಿಂಧು ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನದ ಸದಸ್ಯ ಧನಂಜಯ ಬೆಳ್ಳಿಪ್ಪಾಡಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಸಂಪತ್ ರೈ ವಂದಿಸಿದರು. ವಿಕ್ರಾಂತ್ ಮಯ್ಯಾಳ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.