ಸತ್ವಂ ಸಾವಯವ ಆಹಾರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳ ಮಳಿಗೆಯು ವಿಸ್ತೃತಗೊಂಡು ಶುಭಾರಂಭ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಸುಳ್ಯದ ಜೂನಿಯರ್ ಕಾಲೇಜು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿರುವ ಸದರ್ನ್ ರೆಸಿಡೆನ್ಸಿಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದ 3 ವರ್ಷದಿಂದ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತಿರುವ ಸತ್ವಂ ಸಾವಯವ ಆಹಾರ ಮಳಿಗೆಯು ಗ್ರಾಹಕರ ಅನುಕೂಲತೆಗೋಸ್ಕರ ಇದೀಗ ನವೀಕೃತಗೊಂಡು ವಿಸ್ತೃತ ಮಳಿಗೆಯೊಂದಿಗೆ ಅ. 10 ರಂದು ಶುಭಾರಂಭಗೊಂಡಿದೆ. ಈ ಸಂದರ್ಭ ಹಿರಿಯರಾದ ಬಾಲಚಂದ್ರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ಜಯಶೀಲಾ ದಂಪತಿ ಹಾಗೂ ಸಾಯಿಕಿರಣ್ ಶ್ರೀಮತಿ ಅಶ್ವಿನಿ ಗ್ರಾಹಕರಾದ ಡಾ.ವಿದ್ಯಾ ಶಾಂಭವ ಪಾರೆ, ಡಾ.ಪ್ರಕಾಶ್ ಶೆಣೈ ಯವರು ಸನಾತನ ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮದ ಸಂಪ್ರದಾಯದಂತೆ ಕಲಶಕ್ಕೆ ಅಕ್ಕಿ ತುಂಬಿಸಿ ಅಕ್ಷಯವಾಗಲೆಂದು ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು. ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಉತ್ಕೃಷ್ಟ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಾವಯವ ಆಹಾರ ಉತ್ಪನ್ನಗಳಾದ ಅಕ್ಕಿ, ಸಿರಿಧಾನ್ಯ, ಬೆಲ್ಲ, ಬೇಳೆ ಕಾಳು, ದಿನ ಬಳಕೆಯ ದಿನಸಿ ಸಾಮಾಗ್ರಿಗಳು ಲಭ್ಯವಿರುವುದಾಗಿ ಮಳಿಗೆಯ ಮಾಲಕ ಸಾಯಿಚರಣ್ ರವರು ತಿಳಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.