ಪಂಬೆತ್ತಾಡಿ ಪ್ರಾ.ಕೃ.ಪ.ಸ.ಸಂಘ ದ 2020 -21 ನೇ ಸಾಲಿನ ಮಹಾಸಭೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಪಂಬೆತ್ತಾಡಿ ಪ್ರಾ.ಕೃ.ಪ.ಸ.ಸಂಘದ ವಾರ್ಷಿಕ ಮಹಾಸಭೆಯು ಸಂಘದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಾಕೆ ಮಾಧವ ಗೌಡರ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯಲ್ಲಿ ಅ. 22ರಂದು ಸಂಘದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸ್ವಾಗತ ನೆರವೇರಿಸಿದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜಾಕೆ ಮಾಧವ ಗೌಡ ಮಾತನಾಡಿ ಸಂಘವು ಆರ್ಥಿಕ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ರೂ.74.41 ಕೋಟಿ ವ್ಯವಹಾರ ಮಾಡಿ 15.57 ಲಕ್ಷ ಲಾಭ ಗಳಿಸಿದೆ. ವರದಿ ಸಾಲಿನ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ 1.33 ಕೋಟಿ ಪಾಲು ಹಣ, ಠೇವಣಾತಿ 9.44 ಕೋಟಿ ಇದ್ದು, ಸದಸ್ಯರ ಸಾಲ ರೂ. 12.52 ಕೋಟಿ ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ. ಎಂದರು. ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ 93.36ಲಕ್ಷ ವ್ಯಾಪಾರ ನಡೆದು ರೂ.‌6.79 ಲಕ್ಷ ಲಾಭ ಗಳಿಸಿದೆ. ವರದಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಸಂಘವು ಶೇಕಡಾ 100 ಸಾಲ ವಸೂಲಾತಿಯ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿರುತ್ತದೆ. ಸಂಘವು ವರದಿ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ರೂ. 1557387.08 ನಿವ್ವಳ ಲಾಭಗಳಿಸಿ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ 6 ಶೇಕಡ ಡಿವಿಡೆಂಟ್ ಹಂಚುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದೆ ಎಂದರು. ಅಡಿಟ್ ವರ್ಗೀಕರಣದಲ್ಲಿ ಎ ತರಗತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು ಸಂಘವು ಆರ್ಥಿಕ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಸಾಧಿಸುತ್ತಾ ಸದಸ್ಯರ ಬೇಡಿಕೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುತ್ತಾ ಉತ್ತಮ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಸಾದಿ ಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದರು. ಸಂಘದ ಮುಖ್ಯ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಣಾಧಿಕಾರಿ ಜಿ. ಪುರುಷೋತ್ತಮ ಶೆಟ್ಟಿ ವಾರ್ಷಿಕ ವರದಿ ವಾಚಿಸಿದರು. ನಿರ್ದೇಶಕ ಗಣೇಶ್ ಭೀಮುಗುಳಿ ವಂದಿಸಿದರು. ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಕುಲದೀಪ್ ಎಸ್, ಮಹೇಶ್ ಕುಮಾರ್ ಕರಿಕ್ಕಳ, ಜಯರಾಮ ಬೆಳಗಜೆ, ಶ್ರೀನಿವಾಸ ಬಿ.ಎಸ್, ಧರ್ಮಣ್ಣ ನಾಯ್ಕ್ ಜಿ, ಲೋಹಿತಾಶ್ವ, ವೆಂಕಟಪ್ಪ ಎನ್.ಪಿ, ಮುಕಾಂಬಿಕ ಬಿ, ಭಾಗೀರಥಿ ಕೆ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.