ಸುಳ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾಗವತ ಧ್ವಯರಿಗೆ ನುಡಿನಮನ

Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯದ ಶಿಕ್ಷಕರ ಯಕ್ಷಗಾನ ಒಕ್ಕೂಟ ಹಾಗು ಪ್ರಜ್ಞಾ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾ ಶಾಲೆಯ ವತಿಯಿಂದ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ನಮ್ಮನ್ನಗಲಿದ ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಭಾಗವತರುಗಳಾದ  ಪದ್ಯಾಣ ಗಣಪತಿ ಭಟ್ ಹಾಗು  ರಾಮಚಂದ್ರ ಅರ್ಬಿತ್ತಾಯ ಇವರಿಗೆ ಯಕ್ಷ ನುಡಿ ನಮನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಲಾಯಿತು. ವೆಂಕಟರಾಮ ಭಟ್ ಸುಳ್ಯ ಅಗಲಿದ ಯಕ್ಷಗಾನ ಮಹಾ ಸಾಧಕರಿಗೆ ನುಡಿನಮನಗಳನ್ನು ಸಲ್ಲಿಸಿದರು. ತಾರಾನಾಥ ಸವಣೂರು ಅನುಭವ ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.ಶಿಕ್ಷಕರ ಶಿಕ್ಷಕರ ಯಕ್ಷಗಾನ ಒಕ್ಕೂಟದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಲಿಂಗಪ್ಪ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಸ್ವಾಗತಿಸಿ, ಶಶಿಧರ ಎಂ.ಜೆ. ವಂದಿಸಿದರು.

ಪ್ರಕಾಶ ಮೂಡಿತ್ತಾಯ ಹಾಗು ಮಮತಾ ಮೂಡಿತ್ತಾಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಸಂಘಟಿಸಿದರು. ಆನಂತರ ಸುಳ್ಯದ ಚಿಕ್ಕ ಮೇಳದಿಂದ ಬಸ್ಮಾಸುರ ಮೋಹಿನಿ ಪ್ರಸಂಗ ಹಾಗು ಶಿಕ್ಷಕರ ಯಕ್ಷಗಾನ ಒಕ್ಕೂಟದ ಸದಸ್ಯರಿಂದ ಕೃಷ್ಣಾರ್ಜುನ ಕಾಳಗ ತಾಳಮದ್ದಳೆ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಂಡಿತು. ಹಿಮ್ಮೇಳದಲ್ಲಿ ರಚನಾ ಚಿದ್ಗಲ್, ಶ್ರೀ ವತ್ಸ ಭಾರಧ್ವಾಜ್, ಅಂಬಾತನಯ ಅರ್ನಾಡಿ, ಪ್ರಥಮ ಮೂಡಿತ್ತಾಯ, ನೇಸರ ಸವಣೂರು ಸಹಕರಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.