ಎಡಮಂಗಲ : ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಎಡಮಂಗಲ ಸ.ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲಾ ಎಸ್.ಡಿ.ಎಂ.ಸಿ. ರಚನೆ ಮಾಡಲಾಯಿತು.

ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶೀನಪ್ಪ ಎಂ.ಮುಳಿಯ, ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಚೈತ್ರಾ ಉದಲಡ್ಕ ರವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು. ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಶಶಿಧರ ಶಾಂತಿಯಡ್ಕ, ಶೀನಪ್ಪ ಶಾಂತಿಯಡ್ಕ, ಸುಂದರ ಮರ್ದೂರಡ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಗುಲಾಬಿ ಡೆಮ್ಮೈಲಾ, ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಏನಡ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಸಾವಿತ್ರಿ ಡೆಮ್ಮೈಲಾ, ಶ್ರೀಮತಿ ಹೊನ್ನಮ್ಮ ಶಾಂತಿಯಡ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಗೀತಾ ಗಂಡಿತಡ್ಕ, ಶ್ರೀಮತಿ ಪ್ರೇಮಾ ಜಾಲ್ತಾರು, ಶ್ರೀಮತಿ ಪವಿತ್ರಾ ನಡುಬೈಲು, ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಚಿತ್ರಾ ಮರ್ದೂರು, ಹರೀಶ್ ಕಟ್ಟ, ತೀರ್ಥಾನಂದ ಹೇಮಳ, ಕೃಷ್ಣಕುಮಾರ ಹೇಮಳ, ರವೀಂದ್ರ ಮಾಲೆಂಗೇರಿ, ರಾಮಣ್ಣ ಮಣಿಲ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

ಪದನಿಮಿತ್ತ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಮುಖ್ಯಶಿಕ್ಷಕ ಜಗದೀಶ ಗೌಡ ಎ., ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸುಜಾತ, ಅಂಗನವಾಡಿ ಕಾರ್ಯಕರ್ತೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಮೋಹಿನಿ, ನಾಮನಿರ್ದೇಶಿತ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಗ್ರಾ.ಪಂ. ಸದಸ್ಯೆ ಶ್ರೀಮತಿ ವನಿತಾ ಕಾಯ್ತಿಮಾರ್, ಸಹಶಿಕ್ಷಕಿ ಶ್ರೀಮತಿ ಆಶಾವೇಣಿ, ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ನಾಯಕಿ ಕು.ಪ್ರಜ್ಞಾ ರವರು ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.