ಸುಳ್ಯ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೊಂಡ

Advt_Headding_Middle

 

ನಾಳೆ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ದುರಸ್ತಿ ಎಂದು ಪಾಂಚಜನ್ಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಅಧಿಕಾರಿ ಭರವಸೆ

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ 275.ಮಾಣಿ, ಮೈಸೂರು ರಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯ ಪೇಟೆಯಲ್ಲಿ ನಗರದ ಮದ್ಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹೊಂಡ, ಗುಂಡಿಗಳಿಂದ ಕೂಡಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಆಗುತ್ತಿದ್ದು ಇದನ್ನು ತಕ್ಷಣವೇ ದುರಸ್ಥಿ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಪಾಂಚಜನ್ಯ ತಂಡದ ನಿರಂಜನ್ ಕರ್ಲಪ್ಪಾಡಿಯವರು ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಹೆದ್ದಾರಿ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಅಧಿಕಾರಗಳ ಗಮನಕ್ಕೆ ತಂದಿದ್ದು ಇದಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧ ಪಟ್ಟಂತೆ ನಾಳೆ ಸಂಜೆ ಒಳಗಡೆ ದುರಸ್ಥಿ ಮಾಡುತ್ತೇವೆ ಪಾಂಚಜನ್ಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಬಗ್ಗೆ ಸುದ್ದಿಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ನಿರಂಜನ್ ರವರು, ಸುಳ್ಯ ಮುಖ್ಯ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಹೊಂಡಗಳಿದೆ. ಇದನ್ನು ದುರಸ್ತಿ ಪಡಿಸಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಅಧಿಕಾರಿಗಳಿಗೆ ವಿನಂತಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಬಳಿಕ ಅವರೇ ನಮಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ನಾಳೆ ಸಂಜೆಯೊಳಗೆ ಸರಿಪಡಿಸುವ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.‌ ಸರಿ ಪಡಿಸದಿದ್ದರೆ ಮತ್ತೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಅವರಲ್ಲಿ ವಿನಂತಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.