ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ನಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತಿ ಅರಿವು ಸಪ್ತಾಹ ‌

Advt_Headding_Middle

 

ಭ್ರಷ್ಠಚಾರ ನಿರ್ಮೂಲನೆಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಪಾತ್ರ ಮುಖ್ಯ : ಡಿ.ವೈ.ಎಸ್ಪಿ ಚಲುವರಾಜ್

‍ ಕರ್ನಾಟಕ ಲೋಕಾಯುಕ್ತ ಮಂಗಳೂರು ಹಾಗೂ ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ಇದರ ವತಿಯಿಂದ ಅ. 28 ರಂದು ಸುಳ್ಯ ಲಯನ್ಸ್ ‌ಕ್ಲಬ್ ಸಭಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಜಾಗೃತಿ ಅರಿವು ಸಪ್ತಾಹ 2021 ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಡೆಯಿತು. ಲಯನ್ಸ್ ಕ್ಲಬ್ ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಲ| ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿ ಯವರು ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆ ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಸಂಪನ್ಮೂಲ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿ ಮಂಗಳೂರು ಲೋಕಾಯುಕ್ತ ಡಿವೈಎಸ್ಪಿ ಚಲುವರಾಜ್ ಮಾತನಾಡಿ
“ದ.ಕ.ಜಿಲ್ಲೆಯ‌ ಜನತೆ ಸಹಕಾರ ಮನೋಭಾವದವರಾಗಿದ್ದು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟ ಪಡುತ್ತೇವೆ. ಭ್ರಷ್ಠಚಾರ ನಿರ್ಮೂಲನೆಗೆ ನಾಗರೀಕರ ಪಾತ್ರ ಬಹಳ ಮುಖ್ಯವಾಗಿರುವುದು. ಹಣ ನೀಡುವುದು ಮಾತ್ರ ಭ್ರಷ್ಠಚಾರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಕೊಟ್ಟು ಕೆಲಸ ಮಾಡಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಭ್ರಷ್ಠಚಾರವಾಗುತ್ತದೆ.ಅನಾಮಧೇಯ ಪತ್ರಗಳು ಬಂದಾಗ ಸತ್ಯಾಂಶ ವಿಮರ್ಶಿಸಿ ಕ್ರಮ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು”
ಕಾನೂನಿನ ಮುಂದೆ ಯಾರೂ ಏನೂ‌ ಮಾಡಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಭೆಯಿಂದ ಬಂದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಸಮರ್ಪಕ‌ವಾಗಿ ಉತ್ತರಿಸಿದರು.
ಮುಖ್ಯ ಅತಿಥಿಗಳಾಗಿ ಸುಳ್ಯ‌ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯ ಉಪ ನಿರೀಕ್ಷಕ ದಿಲೀಪ್ ಹಾಗೂ ಸುಳ್ಯದಿಂದ ದಾವಣಗೆರೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಎಸ್.ಐ ಹರೀಶ್‌ , ಕ್ಲಬ್ಬಿನ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಲ| ರಮಿತಾ ಜಯರಾಮ್ ದೇರಪ್ಪಜ್ಜನಮನೆ, ಕೋಶಾಧಿಕಾರಿ ಲ| ರಾಮಚಂದ್ರ ಎಂ ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು. ತೇಜಸ್ವಿನಿ ಕಿರಣ್ ಪ್ರಾರ್ಥಿಸಿದರು. ಲಯನ್ ಮಾಜಿ ಗವರ್ನರ್ ಎಂ.ಬಿ ಸದಾಶಿವ ಪ್ರಾಸ್ತಾವಿಕ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಲ| ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿ ಸ್ವಾಗತಿಸಿದರು.ಲ| ರಮಿತಾ ಜಯರಾಮ್ ವಂದಿಸಿದರು.ಲ| ರೂಪ. ಜೆ ರೈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಯ ದಿಂದ ದಾವಣಗೆರೆಗೆ ವರ್ಗಾವಣೆಗೊಂಡ ಉಪ ನಿರೀಕ್ಷಕ ಹರೀಶ್ ರವರನ್ನು ಸನ್ಮಾನಿಸಲಾಯಿತು.
ಕ್ಲಬ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ‌ಲ|‌‌ ಆನಂದ ಪೂಜಾರಿಯವರ ಜನ್ಮ ದಿನದ ಪ್ರಯುಕ್ತ ಕೇಕ್‌ ಕತ್ತರಿಸಿ ಹುಟ್ಟು ಹಬ್ಬವನ್ನು ಆಚರಿಸಲಾಯಿತು.
ಕ್ಲಬ್ ನ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಮತ್ತು ಸದಸ್ಯರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.