ಸ್ನೇಹದಲ್ಲಿ ಬೇಂದ್ರೆ ಸ್ಮೃತಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಕೋಟಿ ಕೋಟಿ ಕಂಠಗಳಲ್ಲಿ ಕನ್ನಡ ಡಿಂಡಿಮ ಹಾಡಿ ರಾಜ್ಯೋತ್ಸವದ ಸಂಭ್ರಮವನ್ನು ಆರಂಭಿಸಿದ ಅಂಗವಾಗಿ ಸುಳ್ಯದ ಸ್ನೇಹ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ “ಬೇಂದ್ರೆ ಸ್ಮೃತಿ” ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಜರಗಿತು. ಧಾರವಾಡದಿಂದ ಸ್ನೇಹ ಶಾಲೆಯನ್ನು ನೋಡುವ ಆಸಕ್ತಿಯಿಂದ ಬಂದಿರುವ ಸಾಹಿತಿ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಪ್ರೊ. ಶ್ಯಾಮಸುಂದರ ಬಿದರಕುಂದಿ ಅವರು ಬೇಂದ್ರೆಯವರ ಸಾಹಿತ್ಯ ಮತ್ತು ಕಾವ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತಾಡಿದರು. ಬೇಂದ್ರೆಯವರು ತಾನು ಕವಿಯಾಗಲು ಮಾಡಿದ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿಗೆ ಹೇಗೆ ಪ್ರೇರಣಾದಾಯಿ ಆಗಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ವಿವರಿಸಿದ ಬಿದರಕುಂದಿಯವರು ಬೇಂದ್ರೆ ಕಾವ್ಯದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕ/ಶಿಕ್ಷಕಿಯರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.