ಅ.31ರಿಂದ ದುಗ್ಗಲಡ್ಕ ದುಗ್ಗಲಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಯಕ್ಷಗಾನ ನಾಟ್ಯ ತರಗತಿ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಶ್ರೀ ದುಗ್ಗಲಾಯ ಮಕ್ಕಳ ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾ ಸಂಘ ದುಗ್ಗಲಡ್ಕ ಸಂಘದ ವತಿಯಿಂದ ಯಕ್ಷಗಾನ ನಾಟ್ಯ ತರಬೇತಿ ಅ. 31 ಆದಿತ್ಯವಾರ ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಗಂಟೆ 2-30 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭಗೊಳ್ಳಲಿರುವುದು.ಯಕ್ಷಗಾನ ನಾಟ್ಯ ತರಬೇತಿಯನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಆಸಕ್ತ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತರಬೇತಿ ಯು ಉಚಿತ ವಾಗಿರುತ್ತದೆ.ಹೊಸತಾಗಿ ಸೇರುವಂತ ಮಕ್ಕಳು ಎರಡು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ತರಬೇತಿ ಯಲ್ಲಿ ಸೇರ್ಪಡೆ ಗೊಳ್ಳಲು ಅವಕಾಶವಿರುತ್ತದೆ. ತರಬೇತಿಯು ಶ್ರೀದುಗ್ಗಲಾಯ ಧೈವಸ್ಥಾನ(ಮೂಲಸ್ಥಾನ)ದುಗ್ಗಲಡ್ಕದ ವಠಾರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಆಸಕ್ತರು ಭಾಗವಹಿಸಬಹುದೆಂದು ಸಂಚಾಲಕರು ಮತ್ತು ನಾಟ್ಯಗುರುಗಳಾದ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯರ್ ನೀರಬಿದಿರೆ ಹಾಗು ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.