ಜೇಸಿ ಗಂಗಾಧರ ಪಿ. ಎಸ್. ರವರಿಗೆ ವಲಯ ಸಾಧನಾ ಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ

Advt_Headding_Middle

 

 

ಜೇಸಿಐ ಕುಂದಾಪುರ ಸಿಟಿ ಆಶ್ರಯದಲ್ಲಿ ನ.7 ರಂದು ಕುಂದಾಪುರದಲ್ಲಿ ಜರಗಿದ ಜೇಸಿಐ ವಲಯ15 ವ್ಯವಹಾರ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಜೇಸಿಐ ಸುಳ್ಯ ಪಯಸ್ವಿನಿಯ ಪೂರ್ವಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಸುಳ್ಯ ಗಾಂಧಿನಗರದ ಅಂಬಿಕಾ ಪ್ರಿಂಟಿಂಗ್ ಪ್ರೆಸ್ ಮಾಲಕರಾದ ಜೇಸಿ ಪಿ.ಎಸ್.ಗಂಗಾಧರ್ ರವರಿಗೆ ತನ್ನ ವ್ಯವಹಾರ ವಿಭಾಗದ ಸಾಧನೆಗಾಗಿ ಜೇಸಿಐ ವಲಯಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜೇಸಿಐ ಪಿಡಿಪಿ ಸೌಜನ್ಯ ಹೆಗ್ಡೆ ಸಾಧನಾಶ್ರೀ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪ್ರದಾನ ಮಾಡಿ ಗೌರವಿಸಿದರು.
ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ವ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ಜೇಸಿಐ ಪಿಪಿಪಿ ಮುರಳಿ ಶ್ಯಾಂ, ವಲಯ 15 ರ ಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರುಗಳಾದ ಜೇಸಿಐ ಪಿಪಿಪಿ ಅಶೋಕ್ ಚೂಂತಾರು, ಜೇಸಿ ಕೃಷ್ಣಮೋಹನ್ ಪಿ ಎಸ್ , ಜೇಸಿ ಕಿರಣ್ ಹೆಗ್ಡೆ, ಜೇಸಿ ಕಾರ್ತಿಕೇಯ ಮಧ್ಯಸ್ಥ, ವಲಯ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜೇಸಿ ಶರತ್ ಕುಮಾರ್, ವಲಯ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೇಸಿ ಲೋಕೇಶ್ ರೈ, ಜೇಸಿ ಸಮ್ಮದ್ ಖಾನ್, ಜೇಸಿಐ ಸುಳ್ಯ ಪಯಸ್ವಿನಿ ಘಟಕಾಧ್ಯಕ್ಷ ಜೇಸಿ ಗುರುರಾಜ್ ಅಜ್ಜಾವರ, ವಲಯಾಧಿಕಾರಿ ಜೇಸಿ ದೇವರಾಜ್ ಕುದ್ಪಾಜೆ, ಜೇಸಿ ಅನಿಲ್ ಬಳ್ಳಡ್ಕ, ಜೇಸಿ ಸುರೇಶ್ ಕಾಮತ್, ಸುಧನ್ವ ಪಿ.ಜಿ., ಜೇಸಿ ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಪಿಂಟೋ, ಜೇಸಿ ನವೀನ್ ಶೆಟ್ಟಿ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.