ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಶಾಲೆ: ಮೂರನೇ ದಿನವೂ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳ ಸಾಮೂಹಿಕ ಗೈರು

Advt_Headding_Middle

 

ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಮಾತುಕತೆ: ಸಮಸ್ಯೆ ಇತ್ಯರ್ಥಕ್ಕೆ ಪ್ರಯತ್ನ : ಅಪರಾಹ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹಾಜರು

ಹರಿಹರ ಪಲ್ಲತಡ್ಕ ಹಿ.ಪ್ರಾ.ಶಾಲೆಯ ಶಿಕ್ಷಕರು ಪಾಠ ಪ್ರವಚನ ಸರಿಯಾಗಿ ನಡೆಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸರಿಯಾಗಿ ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿ ಮೂರು ದಿನಗಳಿಂದ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳನ್ನು ಶಾಲೆಗೆ ಕಳುಹಿಸದೆ ಪೋಷಕರು ಪ್ರತಿಭಟಿಸಿದ್ದು, ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಇಂದು ನಡೆಸಿದ ಮಾತುಕತೆ ಬಳಿಕ ಅಪರಾಹ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಶಾಲೆಗೆ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದು ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಮಹದೇವ್ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೋಜಕಿ ನಳಿನಿ ಶಾಲೆಗೆ ಬಂದು ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶಾಲೆಯ ಇಬ್ಬರು ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಕ್ಷೇತ್ರ ಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಬೇರೆ ಶಾಲೆಗೆ ವರ್ಗಾಯಿಸಿ ರಿಲೀವ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಲ್ಲದೆ ಹರಿಹರ ಶಾಲೆಗೆ ಎರಡು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಕೊಡಿಯಾಲ ದಿಂದ ಓರ್ವ ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಹಾಗೂ ಡೆಪ್ಯೂಟೇಶನ್ ಮೇಲೆ ಕರಂಗಲ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಕರ್ತವ್ಯದಲ್ಲಿದ್ದವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ಹರಿಹರಕ್ಕೆ ನಿಯೋಜಿದ್ದಾರೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ಓರ್ವ ಅತಿಥಿ ಶಿಕ್ಷಕರನ್ನು ಕೊಡುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದಾದ ಬಳಿಕ ಇಂದು ಅಪರಾಹ್ನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಶಾಲೆಗೆ ಹಾಜರಾಗಿರುವುದಾಗಿ ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

ಕ್ಷೇತ್ರಶಿಕ್ಷಣಾಧಿಕಾರಿ ಮಹದೇವ್ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೊಜಕಿ ನಳಿನಿಯವರುವ ಪೋಷಕರು, ಶಿಕ್ಷಕರ ಜತೆ ನಡೆಸಿದ ಮಾತುಕತೆಯಂತೆ ಅಪರಾಹ್ನ ಶಿಕ್ಷಣ ಸಂಯೋಜಕಿ ಇದ್ದು ಎಸ್ ಡಿಎಂಸಿ ಸಭೆ ನಡೆಯಿತು. ಅಪರಾಹ್ನ 2 ಗಂಟೆಗೆ ಮಕ್ಕಳು ಶಾಲೆಗೆ ಬರುವುದರೊಂದಿಗೆ ಮೂರು ದಿನಗಳಿಂದ ಬಗೆಹರಿಯದೇ ಇದ್ದ ಗೊಂದಲ ನಿವಾರಣೆಗೊಂಡಿದೆ.

ಪೋಟೋ & ವಿಡಿಯೋ: ಕುಶಾಲಪ್ಪ ಕಾಂತುಕುಮೇರಿ

 

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.