ಸೈಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘ ರಚನೆ

Advt_Headding_Middle

ಸುಳ್ಯದ ಸೈಂಟ್ ಜೋಸೆಫ್ ಪ್ರೌಢಶಾಲಾ 2021-22ನೆ ಸಾಲಿನ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಂಘ ರಚನೆಗೊಂಡಿತು.

ಶಾಲಾ ನಾಯಕನಾಗಿ ಚಿರಂತನ 10ನೇ ಬಿ, ಉಪ ನಾಯಕಿಯಾಗಿ ನಾದಿಯಾ 10 ನೇ ಎ, ಸ್ಪೀಕರ್ ಪ್ರಿಮಲ್ ವಿನಿಷಾ ಡಿ ಸೋಜಾ 10 ಎ, ಗವರ್ನರ್ ಅಭಿನ್ ಗೌಡ 10ಎ, ವಿರೋಧ ಪಕ್ಷದ ನಾಯಕಿ ನಿಯತ 10ಎ, ಉಪನಾಯಕಿ ನಿಷ್ಮ 10ಬಿ, ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿ ಕುಶಿ 9ಎ, ಉಪ ಶಿಕ್ಷಣ ಮಂತ್ರಿ ಕುಶೀರ 9 ಬಿ, ಕ್ರೀಡಾ ಮಂತ್ರಿ ಇಂಚರ9ಎ, ಉಪ ಕ್ರೀಡಾಮಂತ್ರಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಮುದಾಸಿರ್8ಎ, ಶಿಸ್ತು ಮಂತ್ರಿ ಫಾತಿಮತ್ಅಫ್ರ9 ಬಿ , ಉಪ ಶಿಸ್ತು ಮಂತ್ರಿ ಮೋನಿಷಾ 9ಎ, ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿ ಸ್ನಿಗ್ಧ ರೈ 9ಬಿ, ಉಪ ಆರೋಗ್ಯ ಮಂತ್ರಿ ಅನಘ ಆಜೀಶ್ 9ಎ, ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿ ಜ್ಯೋತಿಕಾ 9 ಬಿ,ಉಪ ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಮಂತ್ರಿ ಅವಿನ್ 8ಎ, ಆಹಾರ ಮಂತ್ರಿ ಸಾತ್ವಿಕ್ 8ಎ, ಉಪ ಆಹಾರ ಮಂತ್ರಿ ಐಯ್ಜಾ ಹಲೀಮ 9 ಎ, ವಾರ್ತಾ ಮಂತ್ರಿ ಶ್ರೇಯ 9 ಬಿ,ಉಪ ವಾರ್ತಾ ಮಂತ್ರಿ ಕ್ಯಾಲಿಸ್ತ ಗೊನ್ಸಲ್ವಿಸ್ 9ಎ, ವಿಪಕ್ಷದ ಸದಸ್ಯರುಗಳಾಗಿ ಅನನ್ಯ , ಡೆವಿನ್ ಕ್ರಾಸ್ತ , ಸಫ್ ನಾಝ್, ಆಶ್ವಿಜ ,ರಿಯಾನ್ ಪ್ರಿನ್ಸನ್ ಡಿಸೋಜಾ ,ವರ್ಷ ಆಯ್ಕೆಯಾದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.