ದುರ್ಗಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕ, ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ಸಮಾಜದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿವೃತ್ತ ಗ್ರಾಮಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ಎ. ವೈಕುಂಠ ಪ್ರಭು ಕುಕ್ಕಂಬಳ್ಳ ನಿಧನ

Advt_Headding_Middle

 

ಆಲೆಟ್ಟಿ ಗ್ರಾಮದ ಕುಕ್ಕಂಬಳ್ಳ ನಿವಾಸಿ ನಿವೃತ್ತ ಗ್ರಾಮ ಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ, ಸುಳ್ಯ ರಥಬೀದಿಯ ದುರ್ಗಾ ಕಾಂಪ್ಲೆಕ್ಸ್ ಮಾಲಕರಾದ ಎ. ವೈಕುಂಠ ಪ್ರಭು ರವರು ಇಂದು ಮಧ್ಯಾಹ್ನ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ( ನ. 24 )ರಂದು ನಿಧನರಾದರು. ಅವರಿಗೆ 70 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಾಗಿತ್ತು.

ಇಂದು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಯಕ್ಕೆ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಕಲಾ ಮಂದಿರಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದ ಅವರು ಅಲ್ಲಿಂದ ತಾಲ್ಲೂಕು ಕಚೇರಿಗೆ ಹೋಗಿ ಹಿಂತಿರುಗುವಾಗ ಹೃದಯಾಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದರು. ತಕ್ಷಣ ಅವರನ್ನು ಸುಳ್ಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕೊಂಡೊಯ್ದು ಬಳಿಕ ಮಂಗಳೂರಿನ ಎ.ಜೆ. ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು.  ಆದರೆ ಆ ವೇಳೆಗೆ ಅವರು ಕೊನೆಯುಸಿರೆಳೆದಿದ್ದರೆನ್ನಲಾಗಿದೆ.

ಮೃತರು ಪತ್ನಿ ರೇವತಿ ಪಿ. ಪ್ರಭು, ಓರ್ವ ಪುತ್ರ ಡಾ| ರಾಘವೇಂದ್ರ ಪ್ರಸಾದ್, ಮೂವರು ಪುತ್ರಿಯರಾದ ಶ್ರೀಮತಿ ಕಾಂತಿ ಕೆ.ವಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಕವಿತಾ ಕೆ.ವಿ, ಶ್ರೀಮತಿ ಮಮತಾ ವಾಣಿ, ಸೊಸೆ ಶ್ರೀಮತಿ ಸಂಜನಾರಾಘವೇಂದ್ರ ಹಾಗೂ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರನ್ನು ಅಪಾರ ಬಂಧು-ಮಿತ್ರರನ್ನು ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಗ್ರಾಮಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ಯಾಗಿ ಆಲೆಟ್ಟಿ,ಸುಳ್ಯ ,ಅಜ್ಜಾವರ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ಕರ್ತವ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದರು. ನಿವೃತ್ತಿಯಾದ ಬಳಿಕ ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ರಾಜಪುರ ಸಾರಸ್ವತ ಸಮಾಜದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿ, ಶ್ರೀ ಸರಸ್ವತಿ ಸೌಹಾರ್ದ ಸಹಕಾರಿ ಸಂಘದ ನಿರ್ದೇಶಕರಾಗಿಯೂ
ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು.

 

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.