ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ರಾಜಪುರ ಸಾರಸ್ವತ ಸಮಾಜದ ಮಹಾಸಭೆಯ ಮತ್ತು ಅಗಲಿದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಎ.ವೈಕುಂಠ ಪ್ರಭುರವರಿಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಸುಳ್ಯ ತಾಲೂಕು ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ರಾಜಪುರ ಸಾರಸ್ವತ ಸಮಾಜದ ಮಹಾಸಭೆಯು ಡಿ. ೪ ರಂದು ನಡೆಯಲಿದ್ದು ಅದರ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಸಭೆಯು ನ. 28 ರಂದು ಸುಳ್ಯದ ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಕಲಾಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ನಡೆಯಿತು. ಸಭೆಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ಸಮಾಜ ಸಂಘದ ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷ ಹೇಮಂತ್ ಕುಮಾರ್ ರವರು ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಬಾಲಾವಲಿಕಾರ್ ರಾಜಪುರ ಸಾರಸ್ವತ ಸಮಾಜದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾದ ದಿ. ವೈಕುಂಠ ಪ್ರಭು ರವರಿಗೆ ಒಂದು ನಿಮಿಷದ ಮೌನ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಸಲ್ಲಿಸಿ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಕೋರಲಾಯಿತು. ಬಳಿಕ ಡಿ.೪ ರಂದು ನಡೆಯಲಿರುವ ಮಹಾಸಭೆಯ ರೂಪುರೇಷೆಯ ಕುರಿತು ಹಾಗೂ ಡಿಸೆಂಬರ್ 6 ರಂದು ಅಗಲಿದ ಮಾಜಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ನಿವೃತ್ತ ಗ್ರಾಮಲೆಕ್ಕಾಧಿಕಾರಿ ಎ.ವೈಕುಂಠ ಪ್ರಭು ರವರಿಗೆ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಶ್ರದ್ಧಾಂಜಲಿ ಹಾಗೂ ವೈಕುಂಠ ಸಮಾರಾಧನೆ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಶ್ರೀ ದುರ್ಗಾಪರಮೇಶ್ವರಿ ಕಲಾಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ನಡೆಸುವ ಕುರಿತು ಸಮಾಲೋಚನೆಯನ್ನು ನಡೆಸಲಾಯಿತು. ಈ‌ ಸಂದರ್ಭ ಸಮಿತಿಯ ಪದಾಧಿಕಾರಿಗಳಾದ ಮೋಹನ್ ಪರಿವಾರಕಾನ, ಧನಂಜಯಕುಮಾರ್ ಕೋಟೆಮಲೆ, ನಾಗರಾಜ್ ಮುಳ್ಯ, ದೇವದಾಸ್ ಪ್ರಭು ಅಟಲ್ ನಗರ, ರಾಮಚಂದ್ರ ಪ್ರಭು ಕುಂಟಿಹಿತ್ಲು, ಕೆ. ಅನಂತಕೃಷ್ಣ ಪ್ರಭು ಕುಂಟುನಿ, ಎಂ.ಬಿ ಗಣಪಯ್ಯ ಬೊಳುಗಲ್ಲು, ಗುರುಪ್ರಸಾದ್ ಅಡ್ಕಾರ್ , ಭಾರತಿ ಶಂಕರ್ ಕಿಲಂಗೋಡಿ, ಅಭಿಲಾಷ್ ಮಾಪಳಕಜೆ , ಶೋಭಾ ಚಿದಾನಂದ, ವಿದ್ಯಾ ಕೋಟೆಮಲೆ ಮತ್ತಿತರರು ಉಪಸ್ಥಿತರಿದ್ದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.