ದುಗ್ಗಲಡ್ಕದಲ್ಲಿ ಶ್ರೀ ದುಗ್ಗಲಾಯ ಭಜನಾ ತರಬೇತಿ ತರಗತಿ ಆರಂಭ

Advt_Headding_Middle
Advt_Headding_Middle

 

 

ದುಗ್ಗಲಡ್ಕದ ಶ್ರೀ ದುಗ್ಗಲಾಯ
ದೈವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಭಜನಾ ತರಬೇತಿ ತರಗತಿಯು ನ.೨೮ ರಂದು ಪ್ರಾರಂಭಗೊಂಡಿತು. ದುಗ್ಗಲಾಯ ದೈವಸ್ಥಾನದ ಆಡಳಿತ ಸಮಿತಿಯ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಸುಂದರ ರಾವ್ ಕೊಡೆಂಚಡ್ಕ ದೀಪ ಬೆಳಗಿಸಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು.ಭಜನಾ ತರಬೇತುದಾರ ವೆಂಕಟರಮಣ ಆಚಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಶ್ರೀಮತಿ ನಳಿನಾಕ್ಷಿ ಯವರು ಭಜನೆಯ ಮಹತ್ವವನ್ನು ವಿವರಿಸಿದರು. ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೀಅಯ್ಯಪ್ಪ ಭಜನಾ ಮಂದಿರ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ದಯಾನಂದ ಸಾಲಿಯಾನ ,ಕಜೆ ಕುಶಾಲಪ್ಪಗೌಡ ಕಾರ್ಯದರ್ಶಿ ಶ್ರೀ.ದು.ದೈ.ಯಕ್ಷಗಾನ ಕಲಾ ಸಂಘದ ಸಂಯೋಜಕ ಬಾಲಕೃಷ್ಣ ನಾಯರ್ ನೀರಬಿದಿರೆ ಶುಭಹಾರೈಸಿದರು ಯತೀಶ್ ರೈ ದುಗ್ಗಲಡ್ಕ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ನಿರೂಪಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.