ಜೇಸಿಐ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಮತ್ತು ಯುವ ಜೇಸಿ ವತಿಯಿಂದ ಮುಕ್ಕೂರು ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಬೀದಿ ನಾಟಕ ಉದ್ಘಾಟನೆ

Advt_Headding_Middle

 

ಜೇಸಿಐ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಮತ್ತು ಯುವ ಜೇಸಿ ಬೆಳ್ಳಾರೆ ಇದರ ಆಶ್ರಯದೊಂದಿಗೆ ಡಿ .1 ರಂದು ಮುಕ್ಕೂರು ಸರಕಾರಿ ಉನ್ನತಿಕರಿಸಿದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಶಾಲೆ ಮುಕ್ಕೂರು ಪೆರುವಾಜೆ ಯಲ್ಲಿ “ಸ್ವಚ್ಛ ಭಾರತ ” ಎನ್ನುವ ಬೀದಿ ನಾಟಕ ದ ಉದ್ದಾಟನೆ ಯನ್ನು ತಮಟೆ ಬಾರಿಸುವುದರ ಮೂಲಕ ಜೆಸಿಐ ಪೂರ್ವ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಜೆಸಿಐ ಜೈನುದ್ದೀನ್ ತೋಟದಮುಲೆ ನೆರವೇರಿಸಿ ಶುಭ ಹಾರೈಸಿದರು.
ಈ ಸಂಧರ್ಭದಲ್ಲಿ ಜೆಸಿಐ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕಲಾಸುಮ ಜೆ ಸಿ ಪದ್ಮನಾಭ ನೆಟ್ಟಾರು, ಶಾಲೆಯ ಮುಖ್ಯಗುರುಗಳಾದ ವಸಂತಿ, ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಜಯಂತ ಗೌಡ,ಉಪಾಧ್ಯಕ್ಷರು ಸುಮತಿ, ರಂಗ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಕೃಷ್ಣಪ್ಪ ಬಂಬಿಲ,ಜೇಸಿ ನಿರ್ಮಲಾ, ಜೆಸಿ ಜಯರಾಮ ಉಮಿಕ್ಕಳ, ಜೆಸಿ ಅನಿತಾ, ಹೊನ್ನಪ್ಪ ಗೌಡ ಚಾಮುಂಡಿಮೂಲೆ,ಶಿಕ್ಷಕರಾದ ಲತಾ, ಸೌಮ್ಯ ಸರಿತಾ ಕೆ, ಶಿಶಿಕುಮಾರ್, ಎಸ್ ಡಿ ಎಂ ಸಿ. ಸದ್ಯಸರು ಗಂಗಾಧರ್,ಬೀದಿ ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಯುವ ಜೇಸಿ ಸದಸ್ಯರು ಸಾಗರ್ ಬೆಳ್ಳಾರೆ, ಜಯಶ್ರೀನೆಟ್ಟಾರು, ಚೈತನ್ಯ ಧನ್ಯಶ್ರೀ, ಮಧುಶ್ರೀ, ಚಿರ ಶ್ರೀ, ರವಿ, ಜೀವನ್ ನೆಟ್ಟಾರು,ಲೀಸಾ, ವೀಕ್ಷಿತಾ ನೆಟ್ಟಾರು ಭಾಗವಹಿಸಿದರು.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.