ನಾಳೆ ಕುಕ್ಕೆ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯದಲ್ಲಿ  ವೈಭವದ ಲಕ್ಷದೀಪೋತ್ಸವ

Advt_Headding_Middle

 

ಬೀದಿ ಮಡಸ್ತಾನ ಆರಂಭ

ಕುಕ್ಕೆ ಶ್ರೀ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ದೇವಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿ ನಾಳೆ (ಡಿ.3) ಸಂಜೆ ವೈಭವದ ಲಕ್ಷದೀಪೋತ್ಸವ ನಡೆಯಲಿದೆ. ದೇವಸ್ಥಾನ, ರಥಬೀದಿ, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಪೇಟೆ, ಕಾಶಿಕಟ್ಟೆ, ಆದಿ ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ, ಆಟೋ ಸ್ಯಾಂಡ್, ಸವಾರಿ ಮಂಟಪ, ಪಂಚಾಯತ್ ಎದುರು, ಸುಬ್ರಹ್ಮಣ್ಯ ಠಾಣೆ, ಮಹಿಳಾ ಸೊಸೈಟಿ, ಕುಮಾರಧಾರ, ಅಭಯ ಆಂಜನೇಯ ಗುಡಿ ಮುಂತಾದೆಡೆ ದೀಪ ಪ್ರಜ್ವಲಿಸಲಿದ್ದು ಸಂಘಟನೆಗಳು, ಸಂಸ್ಥೆಗಳು, ಅಟೋ ಸಂಘಟನೆಗಳು. ಕೈಜೋಡಿಸಲಿವೆ. ಅಲ್ಲದೆ ವಿವಿದ ಸಂಘ ಸಂಸ್ಥೆಗಳ ಭಕ್ತಾಧಿಗಳ ಸಹಯೋಗದೊಂದಿಗೆ ಭಜನೆ ಹಾಗೂ ಕುಣಿತ ಭಜನೆ ನಡೆಯಲಿದೆ. ಇದಲ್ಲದೆ ನಾಳೆಯಿಂದ ಬೀದಿ ಮಡೆಸ್ತಾನ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.