ಮಂಡೆಕೋಲಿನ ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ ನಾಪತ್ತೆ : ದೂರು

Advt_Headding_Middle

ಮಂಡೆಕೋಲು ಗ್ರಾಮದ ಮಾವಂಜಿ ಶಿವಾಜಿನಗರ ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡ (48) ಎಂಬವರು ನಾಪತ್ತೆಯಾಗಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ಮುತ್ತಪ್ಪ ಎಂಬವರ ತಾಯಿ ಚಿನ್ನಮ್ಮ ಎಂಬವರು ದೂರು ನೀಡಿದ್ದು, ನನ್ನ ಮಗ ನ. 3೦ರಂದು ಬೆಳಗ್ಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಕನ್ಯಾನಕ್ಕೆ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಹೋಗಿ ಬರುವುದಾಗಿ ಹೋದವರು ವಾಪಾಸ್ ಮನೆಗೆ ಬಾರದೆ, ಸಂಬಂಧಸಿಕರ ಮನೆಗೂ ಹೋಗದೆ ಕಾಣೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿಕೊಡಬೇಕೆಂದು ದೂರಿನಲ್ಲಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುತ್ತಪ್ಪ ಗೌಡರು 5.5 ಅಡಿ ಎತ್ತರವಿದ್ದು, ನೀಲಿ ಬಣ್ಣದ ಚೆಕ್ಸ್ ಶರ್ಟ್, ಕಪ್ಪು ಪ್ಯಾಂಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕನ್ನಡ, ತುಳು ಬಲ್ಲವರಾಗಿದ್ದು, ಇವರನ್ನು ಕಂಡವರು ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ಅಥವಾ 08257-230337 ಅಥವಾ ಹತ್ತಿರದ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆಗೆ ತಿಳಿಸಬೇಕೆಂದು ಸುಳ್ಯ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1
Advt_NewsUnder_1

About The Author

Related posts

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

Copy Protected by Chetan's WP-Copyprotect.